Type something and hit enter

On

Kupitia ukurasa wake wa Twitter zitto kabwe anayaandika haya👇👇
Jambo moja nina hakika nalo kwa dhati ni kwamba utawala huu ni rahisi kuuangusha kikatiba kuliko wowote ule. Unapokuwa na Serikali yenye Mawaziri wasiokuwa Serikalini, watumishi wa umma wanaonyanyasika, Uchumi unaodidimia na dola inayokandamiza haki za watu. Nini zaidi? KURA


EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati.
Enter your email address:


Delivered by EDUSPORTSTZ
Subscribe to EDUSPORTSTZ
Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment