Makubwa..Msanii Kundi la Sauti Sol Chimano Aweka Wazi Kuwa Yeye ni Shoga - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Makubwa..Msanii Kundi la Sauti Sol Chimano Aweka Wazi Kuwa Yeye ni Shoga


Msanii wa bendi ya Sauti Sol Chimano amefunguka kwa mara ya kwanza kabisa, kwamba yeye ni mwanachama wa jumuiya ya LGBTQ+ (Jumuiya ya watu wa mapenzi ya jinsia moja, mashoga, wasagaji na waliobadili jinsia)

Katika mahojiano na Kalondu Musyimi kwenye kipindi cha Mpasho, mwimbaji huyo wa sauti sol amesema anataka mashabiki wajue utambulisho wake halisi katika albamu yake iliyopewa jina la Heavy is the Crown

🗣“Ni mara ya kwanza najieleza kwenye wimbo, unamfahamu sana Chimano...na hilo ni taji zito kubeba” alisema.

Sio wimbo wa karamu pekee bali inawakilisha utamaduni wa ukumbi katika jumuiya ya LGBTQ+.

🗣“Friday feeling huwakilisha utamaduni wa chumba cha mpira katika jumuiya ya LGBTQ. Ni uwakilishi tu wa utamaduni wa chumba cha chini cha ardhi cha mpira ndani ya jumuiya ya queer... ambayo mimi ni sehemu yake. Huo ni usemi wangu wa kwanza wa mimi ni nani...naweka kila kitu wazi kuanzia sasa na kuendelea. Hakuna kujificha tena... let do it” alisema.

Chimano alisema alichagua kujiweka wazi kwenye wimbo huo kwa sababu alihisi ni wakati wa kuishi ukweli wake.

🗣“Ujinsia haikufafanui wewe ni juu yangu tu kujiweka nje, ubunifu wangu na kuishi ukweli wangu mwenyewe. Tambua furaha yako ni muhimu zaidi kwako mwenyewe. Ninapozeeka, ninakuwa na mtazamo mkubwa zaidi wa maisha ... ni nani ninayepaswa kuwa. Sio juu ya kile ambacho kila mtu anadhani ninapaswa kuwa”

Mwimbaji huyo pia alizungumza juu ya hafla inayokuja ya Sol Fest, ambayo itashuhudia kikundi kikitoa Albamu ya Midnight Train.






Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz