Maskini Aslay Ndio Wabongo Washamsahau Kabisa..Ni Pigo Kubwa Sana - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Maskini Aslay Ndio Wabongo Washamsahau Kabisa..Ni Pigo Kubwa Sana


Mwaka 2018 ,Aslay alikua na jina kubwa sanaa ,ilikua ukitaja Wasanii wakubwa Tanzania lazima nayeye umueke kwenye list!!

Aslay ni miongoni mwa Wasanii wenye umri mdogo ,ambao walikua wanaangaliwa na kila mtu, kwani alionyesha kuwa angefika mbali kimuziki.

Aslay ni msanii ambaye anajua kuimba sanaa na ana sauti nzuri mashaaallah, sasa sijui ndugu yetu kimemkuta nin mpaka sasa hata hatumskii tena kwenye game..
Kwa muziki wa Tanzania nipigo kubwa sanaa kumpoteza msanii Kama Aslay kwenye game, jamaa angesaidiwa tu ,arudi upya! Tuendelee kuinjoy kazi zake nzurii..

Unadhani ni nn kimesababisha Aslay apote kimuziki ,embu tujadili hili ???.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz