Haji Manara Bwana Aendelea Kuwakalia Simba Kooni 'Basi za Simba Zilifunikwa Shumizi Nyeupe' - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Haji Manara Bwana Aendelea Kuwakalia Simba Kooni 'Basi za Simba Zilifunikwa Shumizi Nyeupe'


Ameandika Haji Manara:-

‘’Nikiwa kama Balozi wa Bidhaa Za Azam, nnayo furaha kubwa kuona @azamfcofficial wakitambulisha Benz yao itakayotumika kama Basi lao jipya la Team yao!!

Basi hili moja thamani yake unanunua Mabasi Elfu kumi ambayo tulitambulishwa wiki iliyopita kwa mbwembwe nyingi hadi kufunikwa Shumizi nyeupe 

Hongera Viongozi wa @azamfcofficial..
halaf mmefanya kimya kimya, ingekuwa jamaa zetu naona dunia hii ingesimama.
‘’




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz