JINSI NILIVYO PATA AFUENI NA KUPATA HAKI KATIKA KESI YANGU YA SHAMBA, HII NI BAADA YA MUME WANGU KUAGA DUNIA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVYO PATA AFUENI NA KUPATA HAKI KATIKA KESI YANGU YA SHAMBA, HII NI BAADA YA MUME WANGU KUAGA DUNIA

JINSI NILIVYO PATA AFUENI NA KUPATA HAKI KATIKA KESI YANGU YA SHAMBA, HII NI BAADA YA MUME WANGU KUAGA DUNIA

Jina langu ni Waithera kutoka katika kaunti ya Nairobi. Tulimiliki shamba katika mtaa wa kifahari wa Runda ambapo shamba hilo lilikuwa takriban ekari kumi. Mimi pamoja na mume wangu tulikuwa na hati miliki ya shamba lile na hate tulikuwa tumejenga nyumba za kokodi katika shamba hilo. Muda ulivyosonga, mume wangu alipata ajali mbaya ya barabarani na kufariki aluipokua akipokea matibabu katika hospitali ya Aghakan mjini Nairobi. Alivuja damu nyingi na kwa hivyo siku yake ya kuaga dunia ilikuwa keshafika kwani tulijaribu tuwezavyo kumpa nafuu lakini muda ulikuwa finyu ama kwa hakika.

Baada ya wiki moja hivi, palijitokeza jama moja bwanyenye aliyedai kwamba alikuwa mmiliki wa shamba letu. Si hayo tu kwani pia alipeleka kesi kotini kufuatia swala hilo kwamba alitaka kulichukua shamba letu. Ama kwa hakika swala hilo lilinivunja moyo kama mjane kwani niliona ujio wa jama yule kama ilikuwa ni uchokozi tu. Alianza hata kunipa vitisho kwamba alinipa siku chache ili niweze kumpa hati miliki za shamba lile. Sikuwa tayari kufuata wito wake kwani nilifahamu fika kwamba shamba lile lilikuwa langu na mimi na marehemu mume wangu ndio tulikuwa wamiliki haswa wa shamba lile.

Baada tu ya kumzika mume wangu hali ilianza kuchacha kwani jombi yule alikuwa akiwalipa vijana mtaani ili waweze kunitishia niligeze kamba na kutwaa shamba lile. Mara kesi aliyoweka mbela ya koti thidi ya shamba ilianza na hapo nilikuwa mwenye wasiswasi kwamba jama yule angeshinda kesi ile na kulichukua shamba langu. Jama yule alikuwa ni mbunge katika eneo lile na kwa hivyo alikuwa na uwezo wa hata kushurutisha kesi kuamuliwa kulingana na maoni na matamanio yake. Ama kwa hakika nilikuwa mtu mwenye wasiwasi mkubwa. Hapo rafiki yangu

Riziki kutoka kaunti ya Mombasa alinishauri kwamba palikuwepo na daktari wa miti shamba Kiwanga ambaye angesuluhisha swala lile kwa muda mfupi iwezekanavyo. Alininipa nambari ya daktari Kiwanga na hapo nikampigia simu na kutenga muda wa kuonana naye. Baada ya wiki nilikuwa kwa dakatri yule. Alininishughulikia kwa kunipa vijidude alivyonismabia ningeeda navyo kwenye siku ya maamuzi ya kesi yangu kotini.

CHAT NA DR KIWANGAURE HAPA


Nilirejea nyumbani na siku ile ilifika. Niliadamana na dawa zile za kienyeji kotini kwa imani mambo ya daktari Kiwanga yangetimia. Jaji alitoa uamuzi kwamba shamba lilikuwa letu na marehemu mume wangu. Jombi yule isitoshe alitozwa faini ya laki mbili kunilipa kwa kutaka kuchukua mali isiyo yake kwa njia ya kimabavu. Nashukuru sana daktari Kiwanga kwa usaidizi wako.

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora yenye matamanio. Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz