“SITAKI MWANAMKE TASA KWANGU”, MAMA MKWE ALINIKASHIFU KWA KUWA SIKUWA NA MTOTO KWA MUDA MREFU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

“SITAKI MWANAMKE TASA KWANGU”, MAMA MKWE ALINIKASHIFU KWA KUWA SIKUWA NA MTOTO KWA MUDA MREFU

“SITAKI MWANAMKE TASA KWANGU”, MAMA MKWE ALINIKASHIFU KWA KUWA SIKUWA NA MTOTO KWA MUDA MREFU


Ndoa hukumbwa na changamoto mbalimbali ambazo hutokea bila ya wanandoa hata kujua kinyume na matarajio yao kwa wakati wowote. Katika mila na desturi za kiafrika kupata mtoto hua ni ishara kwamba ndoa imekamilika na kwamba hua dhihirisho kwamba wanandoa wamekaribisha kizazi kipya kwa wakati wowte ule. Mtu anpokosa mtoto katika mila zetu huwa ishara kwamba hawezi kuheshimiwa kabisa kulingana na makabila mengi hapa Afrika.

Nilikuwa katika ndoa na mume Barrack na ambapo tuliishi kwa amani na hakuna lolote lililoonekana kwamba lingetutenganisha kwa wakati wowote ule. Maisha yalikuwa mazuri hadi wakati ambapo niligundua kwamba sikuwa na uwezo wa kupata mtoto kwani nilikuwa tasa swala ambalo mume wangu alilipokea kwa hali nzuri kwani aliniahidi kwamba angenisaidia kwa hali yoyote ili kwani alikuwa ananipenda kama mke wake aliyetambua kirasmi.

Siku zilisonga na jamaa wa mume wangu walianza kejeli. Tulikuwa tukiishi na mume wangu kwao nyumbani na hivyo jamaa wake walikuwa karibu nasi kila wakati. Mara mama mkwe alianza kila mara ugomvi name huku akifoka kwamba hakutaka kukaa na wanawake tasa waliokuwa tu wakila mali ya kijana wake.

Ama kwa hakika nilifahamu huu ulikuwa ni uchokozi ambao mama mkwe wangu alinielekezea. Mara nyingi nilimsikia akiongea na mume wangu huku akimuliza ni lini ataanza kulipa karo ya shule kama wanaume wengine walivyokuwa wakifanya. Ama kwa hakika alikuwa ni mama ambaye alipenda visiarani kila mara kwani mume wangu aliwahi hapo awali kunipigia historia yake.

Hali ile ya kuwa tasa ilinipea kiwewe kwani hata mama mkwe alitaka mume wangu kunionyesha mlango. Sikujua ningeanzia wapi kwani nilikuwa yatima na sikuwa na uwezo wa kujisimamia kimaisha iwapo mume wangu angenifukuza kwa wakati ule. Hali ile iliniwacha katika msongo wa mawazo nisijue la kufanya kwa wakati ule. Kila siku mama mkwe wangu aliamka na kejeli tofauti.

DR KIWANGA NI JIBU LA MATATIZO YAKO- CHAT NAYE HAPA


Nilitafuta usaidizi kwa daktari Kiwanga ambaye nilikuwa hapo awali nimemsikia kupitia kwa rafiki yangu Loice ambapo alikuwa amemsaidia wakati moja kuwa na uwezo wa kushika mimba. Kupitia kwa Loice nilipata nambari ya daktari Kiwanga na hapo niliipiga na daktari Kiwanga aliniangiza nifike afisini mwake baada ya wiki moja unusu hivi. Nilingoja hadi muda huo ukatimia na hapo nilifunga safari ya kuenda mjini Kericho kwa daktari Kiwanga.

Alinishughulikia nilipomweleza shida zangu. Alinipa wosia na hapo akanipa dawa ya miti shamba niliyoikunywa. Alinipa hakikisho kwamba uwezo wangu wa kupata mtoto ulikuwa umerejeshwa kwa wakati ule. Nilirejea nyumbani huku nikiwa na imani kwamba mambo yangekuwa salama. 

Baada ya siku tatu hivi nilienda hospitalini kupimwa na hapo nilishngaa kwani nilikuwa na mimba ya siku tano. Sikuamini kabisa na hali ie ilipelekea niende katika hospitali nyingine na matokeo yalikuwa ni yale tuu. Hii ilikuwa ishara kwamba daktari Kiwanga alikuwa amenisaidia kuondoa aibu hii ya kuwa tasa. Miezi tisa baadaye nilijifungua mtoto kijana.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kuwezesha kuwa mtu wa bahati maishani. Ana uwezo wa kukukinga kutokana na adui zako wanaokutakia mabaya kwa wakati wowote ule kwa muda wa siku tatu utaona matokeo yake. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz