Polepole Azungumza Baada ya Kuhojiwa na Kamati ya Maadili ya Wabunge wa CCM - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Polepole Azungumza Baada ya Kuhojiwa na Kamati ya Maadili ya Wabunge wa CCM




KUFUATIA kupewa wito wa kufika kuhojiwa na Kamati ya Maadili ya Wabunge wa Chama Cha Mapinduzi CCM, Wabunge Jerry Silaa wa Jimbo la Ukonga na Mbunge wa kuteuliwa na Rais, Humphrey Polepole wamewasili na kuhojiwa kwenye Ofisi za Makao Makuu ya Chama hicho jijini Dodoma.

Wito huo kwa Wabunge hao ulitolewa na Katibu wa Wabunge wa CCM, Rashid Shangazi ikiwa ni kutii maagizo ya Spika wa Bunge, Job Ndugai aliyoyatoa kufuatia kukutwa na makosa mbalimbali na Kamati ya Haki Maadili na Madaraka ya Bunge kwa Wabunge Jerry Silaa na Josephat Gwajima wa Jimbo la Kawe.

"Kama ambavyo juzi Mhe Spika Ndugai alivyokua akihitimisha azimio la Bunge kuhusu Kamati ya Haki Kinga na Madaraka ya Bunge alitoa maagizo ya kuhojiwa kwa Wabunge Silaa na Gwajima kwenye Mamlaka zingine, hivyo sisi Chama Cha Mapinduzi kwenye mhimili wa Bunge tumeona ni vema kuwaita wanachama wetu hawa ili tuweze kuwahoji kwenye kamati ya Maadili ya Wabunge wa CCM kuhusu masuala tofauti," Alisema Shangazi.

Kufuaia agizo hilo leo asubuhi Mbunge Silaa na Polepole kwa nyakati tofauti wamefika kuhojiwa na Kamati hiyo ya Maadili ya Wabunge wa CCM.

" Kikao Cha Maadili ni kikao cha ndani, kwahiyo taarifa zote zitatoka kwa utaratibu wa Chama, Asanteni sana," Amesema Polepole wakati akizungumza na wandishi wa habari baada ya kumaliza kuhojiwa na Kamati hiyo Makao Makuu ya CCM Dodoma.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz