Kumekucha, Maua Sama Amefanya Ngoma na T Pain wa Marekani, Atangaza Kuiachia - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kumekucha, Maua Sama Amefanya Ngoma na T Pain wa Marekani, Atangaza Kuiachia


Star Wa Muziki Nchini ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ @mauasama Adokeza Kolabo Yake Na Rapa Kutokea Nchini Marekani ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ฒ @tpain

#MauaSama Ametumia Ukurasa Wake Wa Instagram Kuthibitisha Hilo Akionesha Chats Zake Pamoja na Rapa Huyo, Huku Kionjo Cha Ngoma Yake Mpya Ikisikika

"… And It’s happening soon ๐Ÿค๐Ÿค๐Ÿค Kesho (FRIDAY) @ 08:30AM muda wetu ni ule uleee! ๐ŸŒบ x ๐Ÿ x ๐Ÿ”‡"


Hivyo Huenda Kesho Nyota Huyu Akaachia Ngoma Hiyo Aliomshirikisha #Tpain





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz