Johari "Kwasasa Nipo Tayari Kuolewa na Mwanaume yoyote" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Johari "Kwasasa Nipo Tayari Kuolewa na Mwanaume yoyote"



Muigizaji mkongwe hapa Tanzania JOHARI CHAGULA katika mahojiano na kipindi cha Refresh (Wasafi Tv) amefunguka sababu za yeye kutopata mume mpaka sasa na kusema kwamba yupo tayari kuolewa na mwanaume wa aina yoyote Katika mahojiano amefunguka haya:•

"Mimi ni mkubwa kiumri kwa kweli Watanzania mjue kua mimi ni mkubwa.Wanaume wapo wengi wanaotaka kunioa ila wote unakuta washaoa wanataka niwe Mke wa pili mimi kwa kweli siwezi ila kwa sasa nipo tayari kuolewa na mwanaume yoyote sitaki kuchagua sana ila cha muhimu anisaidie na kunisupport katika kila jambo ninalo lifanya"-Ameongea Johari




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz