JINSI NILIVYOKINGA MALI YANGU KUTOKANA NA ADUI, WEZI WALIKUWA WAMEZOEA KUNIVAMIA KILA MARA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVYOKINGA MALI YANGU KUTOKANA NA ADUI, WEZI WALIKUWA WAMEZOEA KUNIVAMIA KILA MARA

JINSI NILIVYOKINGA MALI YANGU KUTOKANA NA ADUI, WEZI WALIKUWA WAMEZOEA KUNIVAMIA KILA MARA


Hakuna mtu ambaye hupenda mali yake iweze kupotea kwa njia tatanishi ama iweze kuharibiwa na wahuni kwa wakati wowote ule. Mara kwa mara wezi walikuwa na mazoea ya kuruka kwenye boma langu na kila mara walipofanya vile waliharibu vitu kadhaa pale nje ya nyumba yangu na hata mara nyingine waliiba.

Hali ili ilikuwa imenipa msongo wa mawazo kwani siku moja walikuja nyumbani kwangu na kunitishia maisha yangu kwani waliniambi kwamba wangenimaliza kwa kunikatakata vipande vidogo vidogo kwa kutumia panga. Niliwaarifu polisi . walisema kuwa wangefanya uchinguzi na kubaini magenge yale yaliyowakosesha wenyeji usingizi. Licha ya kuripoti kisa hicho kwa polisi mambo bado yalikuwa hayajabadilika kwani waliendelea kuja nyumbani kwangu huku mara hii wakiseam kwamba walikuwa wametumwa na mwanabishara fulani ambaye hakutaka upinzani kwenye swala zima la biashara.

Mambo yalikuwa yakenda mrama na sikujua ningetorokea wapi kwani kila mtu alinifahamu katika mtaa ule kwa ajili ya ueledi wangu wa kufanya biashara mbalimbali. Nilifahamu fika kwamba wapinzani wangu walikuwa na kinyongo ni vipi nilikuwa najiimarisha kimaisha na kibiashara licha ya wao kuwa na uzoefu kwenye kazi ile.

Niliwaza nisjue ni vipi ningefanya kuwasitisha kwani hata mke wangu alikuwa amehofia maisha yake kwani kila wakati walipokuja nyumbani walikuwa wenye ugomvi na kutucharaza huku wakiangalisha bunduki kama waliotaka kutupiga risasi. Nilipokuwa nikiwaza jinsi ningetafuta suluhisho kamili, nilisikia kwenye redio kuhusu madktari tajika wa Kiwanga ambao wangeniwezesha kumaliza kabisa shida zangu.

Nilikuwa tayari na kalamu pale na hapo nikaandika nambari yao. Siku iliyofuatia niliwapigia simu na wakanitengea muda ambao ningewatembealea ili kumaliza shida iliyokuwa inanikumba kwa wakati ule.

Baada ya wiki moja hivi nilipata fursa ya kuwatembelea afisini kwao pale mjini Kericho. Daktari Kiwanga aliweza kutabiri shida yangu kwa mpigo hata kabla yangu kumweleza yaliyokuwa yakinikumba na hilo likanipa motisha kwamba ningepata suluhu pale bila ya kupoteza muda. Alinihudumia na kuniruhusu nikarejea nyumbani. Alikuwa amenihakikishia kwamba hakuna hata siku moja ambapo wale wahuni wangejaribu tena kunitishia maisha yangu.

CHAT NA DR KIWANGA BURE HAPA


Baada ya siku tatu hivi mimi pamoja na mke wangu na watoto tulilala singizi wa pono kwani hakuna lolote wala yeyote aliyetusumbua. Hiii ilikuwa ishara kwamba daktari Kiwanga alikuwa ni mtu mwaminifu na wa kutegemewa katika swala zima la miti shamba. 

Ama kwa hakika niliendeleza shughuli zangu pasipo na usumbufu wowote. Hakuna yeyote aliyeonekana kunitishia maisha yangu kutokana na ueledi wangu kwenye biashara. Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa amenikinga na adui zangu amabo hawakunitakia mema kwa wakati wowte ule.

Marafiki wangu waliniuliza ni vipi nilpata suluhisho na bila ya kupoteza muda niliwaelekeza kwa daktari Kiwanga. Kila alyetoka kwa daktari aliweka yote bayana kwani alikuwa ni mtu mwenye uwezo mkubwa wa kutumia ujuzi wa miti shamba kushughulikia shida mbalimbali za watu.

Dakatri Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kifua kikuu. Ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kaswende na magojwa mengine ya zinaa kwa muda wa siku tatu pekee. Anauwezo wa kusuluhisha mizozo ya kindoa baina ya waliooana na kumaliza vurugu za ndoa. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.


Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz