JINSI NILIVYOONDOA JINAMIZI LA BAHATI MBAYA YA KILA MARA KUSHIKWA NA KULALA KOROKORONI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVYOONDOA JINAMIZI LA BAHATI MBAYA YA KILA MARA KUSHIKWA NA KULALA KOROKORONI

JINSI NILIVYOONDOA JINAMIZI LA BAHATI MBAYA YA KILA MARA KUSHIKWA NA KULALA KOROKORONI


Ama kwa hakika iwapo una bahati isiyo nzuri basi mambo mengi yanaweza kukufanyikia kila mara maishani na hata wakati mwingine unaweza kuwaza nini inaweza kuwa suluhisho kamili kwa yale yanayokukumba kwa wakati wowote ule. Nilikuwa mchuuzi katika jiji cha la Nairobi ambapo nilikuwa nauza vitu kadhaa vya urembo kwenye maeneo yaliyokuwa na watu wengi yakiwemo maeneo ya magari, vilabu na sehemu nyinginezo.

Hii ndio ilikuwa kazi amabayo ilinilisha mimi na mwanagu kwani nilikuwa naishi bila mume wangu tuliyekosana naye miaka miwili iliyopita. Maisha yalikuwa magumu kweli kwenye biashara hii niliyofanya kwani changamoto zilikuwa ni mingi sana. Kila wakati nilijipata kwenye mikono ya polisi hata wakati mwingine sikujua ni jambo ama ni makosa yepi nilikuwa nimefanya.

Nilikuwa nalipa kiasi cha pesa nyingi ili kuwachiliwa lakini baada tena ya siku kadhaa nilijipata tena kwa mikono ya askari. Swala hili lilinishangaza kwani sikuamini jinsi mambo haya yalivyokuwa yakitendeka. Ama kwa hakika sikuwa na bahati nzuri. Mwezi haungekamilika bila yangu kulala korokoroni. Nilikuwa mtu aliyefuata shera zote pale jijini lakini kukaa bila kushikwa na polisi ilikuwa ni mwiko kwangu.

Swala lililoniuma zaidi ni kwamba nilikuwa nalipa kiasi kikubwa cha pesa ile niwe huru na ikiwa singelipa hela zile basi ningejipata hata kotini ambapo ingekuwa ni jambo baya hata zaidi. Wale maafisa walikuwa wamenizoea kwani kwa muda wa mwezi mmoja nilikuwa nashikwa maram kama saba hivi. Familia yangu ilianza kunitenga kwani walidhani nilikuwa mtundu na mtu amabaye hakufuata sheria jambo lililofanya kila wakati kuwa katika mikono ya sheria. Sikuwa na lingine la kufanya kwani bila ya kutembeza bidhaa zangu jijini singepata kipato change cha kila siku na mimi ndiye nilijilipia ada ya nyumba na pia kwa wakati ule kulisha na kumnywesha mwanangu.

CHAT NA DR KIWANGA HAPA


Chebet ambaye alikuwarafiki yangu alitambulisha kwa daktari Kiwanga ambapo alinishauri kwamba angeniodolea bahati mbaya ya kila mara kulala korokoroni. Aliniambia kwamba daktari Kiwanga alikuwa amesaidia dadake kujiendeleza kibiashara na kwamba alikuwa ni mtu ambaye alikuwa mweledi katika juhudi zake za kuona maisha ya binadamu yalikuwa bila ya matatizo yoyote kwa wakati wowwote ule. Nilikaa wiki moja na hapo nikapata nauli ya kwenda mjini

Kericho kukutana na daktari Kiwanga. Nilishangaa kwani alinitabiria shida zangu swala ambalo liliniwacha kinywa wazi nisijue la kufanya. Alinihoji na baada ya muda mchache akanipea dawa ambazo alinipa maagizo ya kuzitumia kila siku kwa muda wa siku tatu pekee. Nilirejea nyumbani kwani ilikuwa lazima nitafute mkate wangu wa kila siku mimi na mwana wangu.

Nilitumia zile dawa kama nilivyoshauriwa na daktari kiwanga na nilishangaa kwani kila mara polisi walipiga doria mjini lakini tangu siku ile sikuwahi shikwa. Maisha yangu yalianza kuimarika pakubwa kwani biashara yangu ya uchuuzi ilinoga ajabu jambo lilinipelekea kufungua duka mjini Nairobi. Marafiki waliniuliza siri yangu name sikusita kuwaelekeza kwa daktari

Kiwanga kwani alikuwa ni mtu mashuhuri kwa maswala ya tiba ya miti shamba. Daktari Kiwanga anatibu magonjwa kama vile kisonono, kaswende na magojwa mengineyo kwa siku tatu pekee. Anuwezo wa kumaliza mizozo ya mashamba na pia kukuwezesha kupata bahati maishani kwa kila kitu unachofanya kwa wakati wowote. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz