JINSI NILIVOIMARISHA KAZI YANGU YA UDAKTARI WA MITI SHAMBA BAADA YA KUSAIDIWA NA DAKTARI KIWANGA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVOIMARISHA KAZI YANGU YA UDAKTARI WA MITI SHAMBA BAADA YA KUSAIDIWA NA DAKTARI KIWANGA

JINSI NILIVOIMARISHA KAZI YANGU YA UDAKTARI WA MITI SHAMBA BAADA YA KUSAIDIWA NA DAKTARI KIWANGA


Ama kwa hakika pwagu hupata pwaguzi kila wakati wowote. Na kila mtu hua na mtu ambaye anaazimia kuwa katika nafasi yake kwa wakati wowote ule. Nilikuwa dakatari wa miti shamba lakini kazi hio sikuwa nimeizamia kwa moyo wangu wote kwani nilikuwa na kazi zingine ambazo zilikuwa zikinipa upato. Kazi ya daktari wa miti shamba niliifanya kama kazi mbadala.

Niliishi katika eneo la Busia magharibi ya Kenya. Baada ya miezi kadhaa kupita, kazi ile ya udaktari wa miti shamba ilianza kunipa pato sana na hapo sikuwa na budi na kuiasi kazi yangu ya kuuza mahindi. Niliikumbatia kazi ile kwani wiki moja haingepita bila ya kuhudumia wateja kama watano hivi. Kila mtu kwenye kijiji chetu alinitambua kama daktari Okello. Ama kwa hakika kazi hii ilinipa umaarufu sana katika kijiji chetu na hata mara nyingi wanahabari walikuja kushuhudia kazi zangu.

Wezi walipatikana na bidhaa za watu zilirejea kutokana na kazi yangu hii. Lakini ama kwa hakika sikuwa na ujuzi kabisa wa kuzamia kikamilifu kwenye kazi hii. Nilihitaji ujuzi wa madaktari wengine wa miti shamba ambao wangenisaidia kupata ujuzi zaidi. Basi nilianza kutafuta usaidizi wa kuzamia kabisa kazi ya udaktari wa miti shamba. Watu wengi walinipuuza na mara nyingi hawakuona faida yeyote kutokana na kazi yangu ile ya udaktari wa miti shamba.

Nilizunguka Kenya nzima nkitafuta madktari waliokuwa na ujuzi zaidi wa miti shamba wala sikupata kwani walaghai pekee ndio waliokuwa wamejaa. Tulifanya kazi ile na mke wangu kwani naye pia alikuwa ameipenda kazi ile kwani ilikuwa na kipato si haba. Tulikuwa tayari tumekata tama na hapo jama kwa jina Otieno alituelekeza kwa daktari Kiwanga ambaye alikuwa ni gwiji katika kazi ile ya miti shamba.

CHAT BURE NA DR KIWANGA HAPA


Tulipatana naye mjini Kericho na hapo tukamweleza jinsi tulivyokuwa tunataka atusaidie. Ama kwa hakika pia mwalimu huwa na mwalimu wake. Tulitaka ujuzi wa daktari Kiwanga ili tuweze kuimarisha taaluma hii ya tiba ya kiasilia. Daktari Kiwanga alituelekeza polepole na akatupa madawa asilia ya miti ambayo alikuwa akitumia. Hii ni baada ya kulipa ada. Alituhakikishia mimi pamoja na mke wangu kwamba hali ingekuwa shwari iwapo tungetimlia maanani yale aliyotuelekeza kufanya. Tulirejea nyumbani na baada ya siku tatu, tulikuwa tunapata watu kutoka sehemu mbalimbali waliofika kwenye boma letu kwa ajili ya matibabu ya miti shamba.

Tulikuwa maarufu hata zaidi katika eneo la Busia kwa hisani ya daktari Kiwanga. Ama kwa hakika pwagu hupata pwaguzi. Tulishirikiana na daktari Kiwanga kuhakikisha kwamba maisha ya kawaida yako shwari na imara kutokana na tiba yake asilia ya miti shamba. Ujuzi huo wake umemfanya kujulikana Afrika mashariki nzima kwani shuhuda mingi zimeelezewa ambapo yeye habahatishi kazi yake ya tiba ya miti shamba.

Ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kifafa,kaswende na magonjwa mengine kwa muda wa siku tatu pekee. Kulingana na uwezo wake, anaweza kufanya mali yako iliyoibiwa kurejeshwa na pia kukukinga thidi ya hasidi wako wasiokutakia mema kwa wakati wowote ule.

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz