Haji Manara na Morrison Hapatoshi, Waendelea Kurushiana Vijembe Huko Instagram - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Haji Manara na Morrison Hapatoshi, Waendelea Kurushiana Vijembe Huko Instagram


Anaandika @hajismanara)

“ @bm3gh Ningependa kujua umewahi kunisikia mimi nikiongelea kuhusu viongozi wako? Je ni dhambi mimi kuwasifia viongozi wangu mwenyewe? Mara ngapi nimekusifia wewe hata wakati ambao hukustahili? Nimekutukuza (kukusifia) kila mahali hata kwenye matukio yako machafu!!

“Nilikuwa upande wako hata pale ulipokuwa haupo sahihi! Kwanini nisiwasifie viongozi wangu?
Tafadhali usilete ‘ujinga’ wako hapa. Kama huwezi kujihusisha na mpira, unaweza kuja kujiunga upande wetu,” @hajismanara.

Hapa chini nimekuwekea mambo yalipoanzia:




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz