Je, Mbwana Samatta Ameshuka Kiwango? - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Je, Mbwana Samatta Ameshuka Kiwango?


Mbwana Samatta ametangazwa kujiunga na klabu ya Royal Antwerp ya Ubelgiji kwa mkopo akitokea Fenerbahรงe S.K ya Uturuki. Safari yake hii imepokelewa kwa tafsiri tofauti.

@oscaroscarjr yeye anaamini kwamba Samatta anashuka lakini kushuka kwake anashuka akiwa amefanikiwa kwenye kile alichokipigania kwa upande mwingine @maestro_ibrahim anasema wakati akiwa Genk alipokea ofa nyingi za vilabu vingine pengine ingekuwa vyema angeanzia huko kabla ya kwenda kwenye ligi ya ushindani mkubwa.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz