Lukamba Afunguka "Mke wangu na Jux Walitokea Upande wa Chooni" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Lukamba Afunguka "Mke wangu na Jux Walitokea Upande wa Chooni"



Tulienda kwa Juma_jux baada ya party ya Elements, kwasababu boss wangu alikuwepo pale ikabidi niende… ivyo kuna tukio lilitokea baada ya Iamceccy kwenda Toilet, wakati anatoka toilet Juma_jux nae akawa anatokea Studio kwake ambayo ipo upande huo huo hivyo ikawa inaonekana kama kweli wametoka upande Mmoja wa Chooni " - Ameyasema hayo Lukambaofficial akilalamika Jux kutembea na Mkewe


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz