Huwezi Amini Mtu Wangu Diamond Platnumz Anamlipa Mkubwa Fella Milion 46 Kila Mwezi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Huwezi Amini Mtu Wangu Diamond Platnumz Anamlipa Mkubwa Fella Milion 46 Kila Mwezi


Meneja Wa Msanii Diamond Platinumz Mkubwa Fella Amefunguka Mshahara Ambao Analipwa Na Msanii Huyo Kila Mwisho Wa Mwezi Ambayo #MKUBWA Ametaja Kuwa Analipwa Kiasi Cha Shilingi Milioni 46.

Kwenye Kipindi Cha #Mgahawa Cha Wasafi Fm #MKUBWA Amesema....."Hela Ambayo Ananilipa #NASEEB Nina Haki Ya Kulala Tu Kusema Mshahara Ni Dhambi Lakini Sina Budi Kusema Nachukua Dola Elfu 20 Za Kimarekani Kila Mwezi Ambayo Ni Zaidi Ya Milioni 46 Za Kitanzania Na Hapo Bado Gawio Kutoka Kwa #RAYVANNY , #ZUCHU Na #MBOSSO Na #MBOSSO Kinyago Nimekichonga Mwenyewe''




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz