MWANAUME WA UMRI WA MAKAMU AFUMANIWA ‘AKILA URODA’ NA MKE ASIYE WAKE - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MWANAUME WA UMRI WA MAKAMU AFUMANIWA ‘AKILA URODA’ NA MKE ASIYE WAKE

MWANAUME WA UMRI WA MAKAMU AFUMANIWA ‘AKILA URODA’ NA MKE ASIYE WAKE
Kizaa zaa kilitokea katika hoteli moja mjini busia, wakati ambapo umati wa watu ulifurika katika hoteli moja mjini humo wakitaka kujionea, Mwanaume na mke waliokua wamenaswa, wakifanya tendo la ndoa, nje wa ndoa zao, Kila mtu aliyekua eneo hilo alitaka kufika pahala hapo kueza kujionea wapenzi hao wawili wanaosemekana, kukwamana walipokua wakishiriki tendo la ndoa, Iliwalazimu walinda usalama kutumia vituo machozi kuwatawanya watu hao waliokua wanaongezeka eneo hilo kwa wingi.

Inasemekana wawili hao wamekua kwa uhusiano kwa muda mrefu japo walikua na wapenzi wao kwenye ndoa zao, wawili hao walikua mwanaume wa umri wa miaka 24, na mwanamke mwenye miaka thelatini, ambao mara kwa mara wameonekana pamoja wakitembelea hoteli hiyo kwa muda mrefu sasa, Mumewe mwanamke huyo bwana Johnston Kabadi amesema mkewe, ambae wamekua kwa ndoa kwa muda wa miaka kumi, amekua akishiriki tendo la ndoa, nje ya ndoa yao, na mara kwa mara alipomuuliza mwanamke huyo alikana kutofanya hivo, alipofanya upelelezi na kugundua, Hakua mwaminifu kwenye uhusiano huo aliamua kwenda kupata usaidizi wa kuweza kumnasa kwa Daktari wa miti shamba kwa jina la Daktari kiwanga.

ONGEA NA KIWANGA BURE HAPA


Wawili hao ambao kulingana na moja wa mfanyakazi wa hoteli hiyo ambalo jina lake nimelibana aliniarifu kua mara kwa mara, kuanzia siku ya ijumaa, Jumamosi na jumapili, wawili hao walifika kwenye hoteli hio na kuweza kuagiza chumba kwa siku tatu kabla ya kuondoka siku ya jumapili nyakati za mchana, Kulingana na Johnston anasema kwamba aliweza kuanza kuona tabia zisizo za kawaida kwa mkewe ambae wamekua kwenye ndoa kwa miaka kumi. “Mke wangu alianza kuonesha tabia ambazo sikuelewa zilitoka wapi, kwa muda huo wote tumekua kwenye ndoa sijamuona mke wangu akiwa jinsi alivyokua wiki tatu zilizopita.” Alinena,

Mwanaume huyo alisema mkewe aliacha kumpa wakati, wala hakutaka kumuskiza, alionekana aliyekua na shughuli mingi ambazo sikuelewa zilitika wapi. Alikuja nyumbani saa za usiku, na kua mwenye vurugu, mara kwa mara tulizozana naye,na kua kua nilimpenda na kumdhamini moyoni mwangu kwa dhati singetaka kumfurusha kutoka kwangu.

Aliendelea kuja nyumbani wakati wa usiku,na nilipomuuliza alikotoka alisema kua alikua kwenye shughuli za kikazi, ambazo zilimpa wakati mgumu, na kuweza kuuchukua muda wake pakubwa jambo ambalo lilimfanya kuwasili nyumbani kwa kuchelewa, Jambo halikumfurahisha bwana johstone na mara kwa mara, alikua na uzuni moyoni mwake, kwa kua alimshuku mkewe, kwa kua na uhusiano wa ndoa nje ya ndoa, Jambo hilo lilimukwaza moyoni sana, japo hakua na uhakika na ushahidi alimshuku mkewe, siku moja nyakati za usiku mkewe alikuja chumbani mwake akiwa mlevi chakari, jambo ambalo lilimkwaza sana, alimkubali chumbani na kumuelekeza pa kulala.

Hapo ndipo alipogundua kua mkewe alikua na uhusiano mwingine, alipata picha ambazo walikua wamepiga na mume huyo kwenye simu yake, alimuarifu rafiki yake kuhusu jambo hilo, na kumuuliza ushauri , apo ndipo aliarifiwa kuhusu daktari kiwanga, aliweza kukutana na daktari huyo na kumwarifu kuhusu mkewe, na kua alitaka ukweli kufichuka, daktari kiwanga alifanya ganga ganga zake na kumwarifu angoje matokea, ndipo alipopata ripoti mkewe walikua wamekwamana na mume huyo kwenye hoteli, aliwafumania na kuwaona macho kwa macho.

Daktari kiwanga aliweza kuwasili eneo hilo na kuwakwamua wanaume hao, na kuwaonya wanaume wenye tabia kama hizo kuchukua tahadhari kwani chuma chao kilikua motoni, Daktari kiwanga pia hutibu magojwa mbali mbali ikiwemo, kifua kikuu, saratani, na uugonjwa wa kisukari na magonjwa mengine mengi, Pia hutatua Matatizo ya ndoa, kusaidia kushinda kesi kortini na pia Kukinga boma lako na mali yako na mengine mengi.

Mtembelee leo upate suluhu kwa matatizo yanayo kutatiza. Tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com. Pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965 au tuma Ujumbe wa kielectroniki kwa kiwangadoctors@gmail.com .

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz