Lulu diva: Wengi waliona kama nimemdhalilisha mama yangu kwenye wimbo lakini sina mwingine bora nimuimbie yeye - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Lulu diva: Wengi waliona kama nimemdhalilisha mama yangu kwenye wimbo lakini sina mwingine bora nimuimbie yeye



Staa wa Bongo Fleva Lulu Diva ameeleza namna anavyofurahishwa na muziki wa Bongo Fleva ulivyochangamka sio watu wanasubiria msanii mmoja atoe wimbo ila ulivyochangamka ndio sahihi.



Mbali na hilo Lulu Diva amekataa kuzungumzia sakata lake na Lavalava ambapo Lavalava alieleza kuwa hakufanikiwa kulala kutokana na kumpenda Lulu Diva lakini Lulu Diva mtandaoni alimjibu shabiki kuwa Lavalava hakulala labda huenda aling’atwa na mbu hakupulizia dawa au kutumia net.

Haya ndio majibu yake baada ya kuulizwa swali hilo.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz