Gwajima Atoa Mpya "Viongozi Wanachanjwa Chanjo Feki Kulaghai Wananchi" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Gwajima Atoa Mpya "Viongozi Wanachanjwa Chanjo Feki Kulaghai Wananchi"


Askofu Gwajima amewatahadharisha Wananchi kutokuingia kichwa kichwa kuchanja chanjo ya Corona akidai kuna Viongozi wanachanjwa Chanjo Feki ili kuwalaghai Wananchi.

Amesema Taifa limerudi nyuma sana baada ya Magufuli kufariki Dunia, limerudi nyuma kwa sababu ya Pressure ya Mataifa makubwa Duniani.

Gwajima amesema Wazungu huwa hawatoi kitu bure, jiulizeni ni kwa nini wakupe pesa, wakupe na Chanjo bure? Yawezekana Chanjo yao sio ya Corona bali ina Kazi Maalum mwilini ndio maana hata ukichanja utapata Covid.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz