Yusuph Manji atua kwenye mkutano wa Yanga - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Yusuph Manji atua kwenye mkutano wa Yanga




Mwanachama na Mwenyekiti wa zamani wa Klabu ya Yanga Yusuph Manji akiwa na Fransic Kifukwe wamehudhuria mkutano wa mchakato wa mabadiliko ya klabu hiyo ya Yanga ambao unafanyika kwenye ukumbi wa DYCCC


“>Manji amekuwa kipenzi cha wana Yanga kwa muda mrefu na mara kadhaa mashabiki na wanachama wa timu hiyo ya wananchi wamekuwa na hamu ya kutaka kuona anarejea kwenye majukumu ya kuisaidia klabu hiyo siku moja

“>Mkurugenzi wa Uwekezaji kutoka GSM Eng. Hersi Said amesema kuwa anashukuru kuwa sehemu ya familia ya klabu ya Yanga na tayari wameanda fedha kwa ajili ya kufanya usajili wa nguvu, ambao itatufanya kuwa timu bora ndani na nje ya Afrika.

“Wakati tunaingia Yanga tulikuwa na mipango ya mda mfupi na mda mrefu, tunashukuru chini ya mwenyekiti Dr. Mshindo Msolla tumeweza kuinua thamani ya Klabu, mpango wa mda mrefu ni kuhusu mabadiliko ya Klabu yetu ambao haki ya Wanachama wetu imezingatiwa kwa kuwashirikisha,”- Mkurugenzi wa Uwekezaji kutoka GSM Eng. Hersi Said

Katika Mkutano huo Mkuu wa Klabu ya Yanga, umehudhuriwa na aliyekuwa Mwenyekiti wa timu hiyo, Yusuph Manji akiwa na Fransic Kifukwe ambapo mgeni rasmi akiwa Rais Mstaafu ambaye pia ni mwanachama Mh. Jakaya Mrisho Kikwete.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz