Ugonjwa wa Corona Umefanya Nimtabue Mke Wangu Vizuri - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ugonjwa wa Corona Umefanya Nimtabue Mke Wangu Vizuri

Ugonjwa wa Corona Umefanya Nimtabue Mke Wangu Vizuri


Sisi wanaume mara nyingi huwa hatukai nyumbani kuanzia asubui hadi jioni hivyo uwa tuna muda
mdogo sana kukaa na wake zetu mda wa mchana.Hivyo wake zetu huwa wanabaki nyumbani kwa ajili ya kuangalizia watoto na mambo mengine japo kuna wanawake wachache ambao nao kufanya kazi hivyo family zao huwa zipo katika mikono ya wadada wa wakazi na wakirudi kutoka kazini,mme na mke hawapati nafasi ya kutosha kuweza kubadilishana mmawazo zaidi ya kila mmoja
kumwambia kipi ambacho kimejili kazini kwake.

Mimi naitwa Samuel mkazi wa mombasa nina umli wa miaka 45 pia mwenyezi Mungu kanijalia nimepata mke na watoto.Kazi yangu ni Dreva, naendesha magali ya abiria kutoka Mombasa kwenda
Nairobi.Nimefanya hii kazi kwa miaka 25 ila ndani hiyo yote miaka husingeweza nikuta kwangu
mchana hasa kuanzia siku ya juma tatu adi siku ya ijumaa ila siku ya juma mosi na juma pili nilikuwa
natumia hizo siku kukaa nyumbani na mke wangu na watoto.

Tangu ugonjwa wa coronavirus ulipoingia nchini kwetu,serlikali yetu ilitoa tamko la kukaa nyumbani
kwa siku 21 hivyo utaratibu wangu wa kuendesha gali kutoka Mombasa kwenda Nairobi kila siku
ulikuwa umesimama.Nilitumia mda huo kukaa nyumabni hapo ndo niliweza kutambua nina mke wa
aina gani.Ndani ya hizo siku simu ya mke wangu ilikuwa haipitishi nusu saa bira kupata message ila
sikuweza fatilia sana zaidi ya kumwambia mke wangu kuwa kuna message imeingia endapo imeingia
hali ya kuwa hayupo.

Baada ya siku saba tumeambiwa tukae nyumbani mke wangu akaanza kuzima simu yake bira sababu
yoyote nilipouliza kwa nini anazima simu hali ya kuwa siyo kawaida yake akanambia kuwa hataki
watu wa kwao wamsumbue.ila mimi nikahisi kuna jambo ambalo ananificha japo sikuweza nafikilia
kuwa mke wangu anaweza kuwa na mwanaume nje maana nilikuwa sijawai kumuhisi kulingana na
jinsi tulivyokuwa tunaishi na uwaminivu tuliokuwa nao baina yetu wawili.

Siku moja akiwa ameenda sokoni ilinibidi niwashe simu ya mke wangu na baada ya kuwasha simu
message tatu ziliingia kwa mfurulizo na kutoka kwa watu tofauti nilifungua messages zote atimaye
nikagundua kuwa mme wangu ana wanaume watutu ambao analala nao.ilinibidi nitazame WhatsApp yake hapo ndo niliweza pata muelekeo mzuli sana jinsi alivyokiwa anakutana nao,kwa Sikhu tofauti,nikaona picha zao na miongoni mwao wawili nilikuwa nawafahamu.

Sikuweza muuliza jambo lolote aliporudi labda kesho yake asubui nilikwenda kwa rafiki yangu simoni
na kumueleza jinsi gani mke wangu anavyo nisaliti haswa siku ambazo nikiwa kazini,ndipo Simoni akanambia kuwa kuna Dr.kiwanga yupo kenya ana uwezo wa kufunga mke wangu asiende nje ya ndoa.Nilimuomba mawasiliano ambayo ndo haya aliyonipatia +254 769404965,email kiwangadoctors@gmail.com &website yao www.kiwangadoctors.com Unaweza tunza hayo mawasiliano kwa ajili ya kesho msomaji maana ata mimi sikujua kama hayo ninayoeleza yangenikuta hivyo hata wewe ujui kesho yake itakuwaje.


Kulingana na hali ya coronavirus ilivyokuwa hivyo nisingeweza fika ofisini kwa kiwangadoctors zaidi
nilipiga simu na kueleza shida yangu,kwa simu Dr.kiwanga alinijibu kuwa ana uwezo wa kumsaidia
mtu popote pale halipo bira kujali umbali.Alinipatia maelekezo kwa kupitia njia ya simu na atimaye
mke wangu yeye alijileta mbele yangu na kusema kuwa alikuwa na wanaume ambalo amelala nao
na moja wao alimpatia zawadi ya ua baada ya kumtongoza kwa mda mlefu anakataa,na alipofungua
lilie ua alikuta kuna dawa.

Akazidi kunambia kuwa alipomuuliza yule aliyempa ua akasema hajui jambo lolote kuhusu dawa,na baadae alijikuta anaanza mausiano na yule Jamaa na hao wengine hali ya kuwa wote hao ni marafiki yani wote wapo katika kikundi kimoja hapa mwembe-chai Mombasa. Baada ya kunieleza hayo yote nilimsamehe mama watoto wangu na kisha kumalizia maelekezo ya Dr.kiwanga amabayo nilikuwa nimeambiwa na kwa sasa mke wangu ana usiano na mwanaume yoyote nje nasema hivyo kwa sababu ninahuakika.

Baada ya selikali kuruhusu watu waanze kutembea nipanga safili mimi na mke wangu adi kwa Dr.kiwanga kwa ajili ya kutoa shukurani za dhati kwa kazi aliyonifanyiaTukiwa ofisini kwa Dr.kiwanga ndipo tuligundua kuwa Dr anatatua shinda nyingi sana kama zifuatazo,Kupata mwanaume au mpenzi wa ndoto Zako,kulejesha amani na upendo katika family,kumrudisha mpezi aliyekuwacha,kuruddisha pesa yako uliyotapelewa kwa mda wa masaa 24 tu.

Pia Dr.kiwanga anatibu ugonjwa kama Sukali ,plessule na Nguvu za kiume kwa kutumia madawa
ya miti shamba. Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,email yao kiwangadoctors@gmail.com au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taalifa zaidi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz