Nimemlipia Ada Ya Chuo Kikuuu Mchumba Wangu Na Baada Ya Masomo Eti Anataka Kuolewa Na Mwanaume Mwingine - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nimemlipia Ada Ya Chuo Kikuuu Mchumba Wangu Na Baada Ya Masomo Eti Anataka Kuolewa Na Mwanaume Mwingine

Nimemlipia Ada Ya Chuo Kikuuu Mchumba Wangu Na Baada Ya Masomo Eti Anataka Kuolewa Na Mwanaume Mwingine

Sisi wanaume tunatumia nguvu nyingi katika kutafuta pesa na mtu yoyote akichezea jasho lako haki inauma sana.mimi naitwa Mbaraka mkazi wa Gongo la mboto najishughulisha na Biashara ndogo ndogo hapa mjini,Katika pitapita zangu niliweza kutana na msichana anaitwa Lehema.

Nilimfahamu Lehema kupitia kwa dada yake Zainabu ambaye alikuwa rafiki yangu sana na mteja wangu wa uhakika.

Nilivutiwa sana muonekano na tabia aliyekuwa nayo Lehema adi ikafika hatua ya kuwa wapenzi.kipindi nafamiana nae alikuwa amemaliza kidato cha sita hivyo alikuwa kwa dada yake zainabu akiwa anasubili matokeo ya mtihani kutoka.

Kulingana na jinsi tulivyoweza pendana dada yake alikuwa anamruhusu anakuja kazini kwangu na kunisaidia kazi mara kwa mara.miezi 3 kupita matokeo yaliweza toka na yeye alikuwa miongoni mwa wenye sifa za kujiunga masomo ya chuo kikuu.

Kwa Upande wangu nilifurahi sana kuona mke wangu mtajaliwa anaenda kujiunga na masomo ya chuo kikuu na mda si mda aliweza jiunga na chuo cha Makumira Arusha kwa kozi ya wanashelia.Siku ilipowadia ya kulipot chuoni niliweza kwenda nae adi chuo na kumpangishia sehemu ambayo atakuwa anaishi.

Semister ya kwanza ilipoisha mchumba wangu alirudi Dar na kufikia kwangu maana dada yake na mama yake walikuwa wanafahamu mausiano yetu na ada ya kujiunga chuo mimi ndo nilimlipia mchumba wangu maana mama yake alikuwa amekosa pesa ya kumlipia ata mkopo kutoka kwa selikali hakupewa.

Baada ya likizo alirudi chuo kwa ajili ya semister ya pili ila mda wa kufunga ulipowadia Lehema akuja dar au kwenda kwao Mtwara bali alibaki Arusha.Mimi nilifunga safali adi Arusha nikakaa nae kwa siku bili tu na kulejea Dar na katika mazungumzo nilimuuliza mbona ukuja dar akanambia kuwa semester ya pili ilikuwa ngumu kwake.Tangu hapo Lehema kuna mda alikuwa anakuja dar na mda mwingine haji kabisa

Hiyo tabia iliniumiza sana ikabidi nitafute usaidizi ndipo niliweza kutana na rafiki yangu Amimu na kunambia kuwa Dr.kiwanga anaweza nisaidia kwa sababu huyo Dr ndiye alimsaidia yeye na mke wake kupata mtoto baada ya kuangaika kwa miaka 6 wakitafuta mtoto na bira mafanikio.Alinipatia namba ya simu ya Dr.kiwanga ambayo ni +254 769404965

BOFYA HAPA KUCHAT NA DR KIWANGA

Niliweza panga safali kutoka Dar adi kenya kwa Dr.kiwanga niliweza fika kwa ofisi ya kiwangadoctors kisha kueleza shida iliyonileta .Ndipo niliambiwa kuwa mchumba wangu Lehema kuna Mwalimu ambaye anataka kumuoa baada ya masomo.

Kulingana na maelezo ya Dr.kiwanga asilimi 100 nilikubali maana kuna kipindi mchumba wangu alikuwa anawasiliana na mwalimu moja mara kwa mara nilikuwa nauliza anasema kuwa ni mtu anawasaidia tu wala hakuna kitu kingine.Mwalimu yule ye mwaka wa kwanza adi wa nne ila kwa kuwa sikufika chuo kikuu hivyo sikuweza fahamu zaidi

Nikiwa ofisini nipo Dr.kiwanga akanambia kuwa atanisaidia na lelationship spells adi nimpate Lehema kwa mda wa masaa 48.Baada ya kutoka ofisini kwake hakupita mda Lehema alijileta adi kwangu na kuomba tufunge ndoa haraka maana kachoka na kusumbuliwa na wanaume,bira kupoteza mda nikijurusha baadhi ya ndugu na Jamaa kisha ndoa ikawepo na kwa sasa tuna watoto wawili na Lehema kanisaidia Biashara yangu kupanda kwa asilimia 75 katika maize

Natoa uwito kwa mwenye shida ya mapenzi,kumpata mpenzi wa ndoto Zako,Nguvu za kiume,mwenye nukusi na mikosi wasiliana Dr.kiwanga kwa

Namba: +254 769404965
Emails: kiwangadoctors@gmail.com

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz