Mme Wangu Wa Miaka 25 Aliitaji Tuachane Kisa Kapata Msichana Mdogo-Hiki Ndo Nilifanya Kulinda Ndoa Yangu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mme Wangu Wa Miaka 25 Aliitaji Tuachane Kisa Kapata Msichana Mdogo-Hiki Ndo Nilifanya Kulinda Ndoa Yangu

Mme Wangu Wa Miaka 25 Aliitaji Tuachane Kisa Kapata Msichana Mdogo-Hiki Ndo Nilifanya Kulinda Ndoa Yangu



Maisha ni kitendawili ambacho kila mtu utegua kulingana na yeye anavyoeleewa haswa.kwa kuwa maisha ni kitendawili hivyo maisha ya ndoa nayo ni kitendawili ambacho kila mwanandoa utegua kulingana na changamoto ambazo amekutana nazo kwa mwenza wake.

Ndiyo,mara nyingi wanaume husema kuwa akina mama sisi ndo huwa tunamakosa siku zote ambavyo siyo kweli ila ata sisi huwa tunasema waume zetu wanamakosa tena wanaume huwa wanatukosea sana.Unaweza mkamata mme wako kwa nyumba za wageni akiwa na mwanamke mwingine na ukamsamehee ila mwanaume akikukamata na mwanaume mwingine hiyo siku utalala pale zaidi utalala kwa rafiki yako au kwenu.

Mimi naitwa Magret mkazi wa Talime-Tanzania,Niliweza kuwa katika mausiano na William tangu tukiwa tunasoma shule moja high school hapa Talime.Kulingana na mausiano yetu tuliyokuwa nayo iliperekea baada ya masomo ya chuo kikuu kuanzisha family.

Familiya yangu na mme wangu William ilikuwa imejaa furaha na amani mda wote,japo kuna mda tulikuwa tunapata kutoèrewana kwa mda furani ila kwa kuwa tulikuwa tumezoeana sana na tumekuwa wote hivyo tulikuwa tunarekebishana kwa kuambizana ukweli pale mwenza wako alipokukwaza na maisha yanaenderea-

Tuliweza pata watoto watatu mimi na mme wangu ila baada ya kujifungua mtoto watatu mme wangu alianza badilika sana ikafikia hatua ata tukiwa kitandani mme wangu ajishughulishi ata kidogo,nikimuomba aki yangu anakuwa mkali na kunambia kuwa mimi nimezeeka.

Kweli nilikuwa nimeisha poteza umbo langu kwa sababu yeye kaisha nizalisha watoto watatu hivyo ni lazima mwili wangu ubadilike nisingebaki vile kama zamani.Hali ilienderea hivyo kwa mda wa miezi sita ndipo niliweza gundua kuwa mme wangu ana msichana mwingine nje anayeitwa Jamira,Jamira nilikuwa namtambua kama ni msaidizi wa mme wangu kazini.

Nilivyotambua hilo jambo niliweza wambia wazazi wake William juu ya hiyo tabia ndipo waliweza mpigia William na kumwambia kuwa twende kijijini,tulipofika kijijini niliweza ongea tabia ya mme wangu na jinsi anavyonifanyia mimi mke wake ndipo William akasema kuwa anaitaji tuachane kila mtu anze maisha yake mapya na kuongezea kuwa”muone Magret amezeeka ata sina hamu ya kuwa nae tena na watoto Jamira wangu atawarea”

Mama mkwe wangu ndipo akanambia kuwa nisirudi mjini na William nibaki kijijini atapata ufumbuzi wa hilo swala.Kesho yake mme wangu alichukua gali yake na kurudi mjini na mimi nikabaki kijijini kwao.Baada ya siku tatu Mama mkwee aliweza mpigia Dr.kiwanga ambaye alimtibu Ugonjwa wa Sukali na miguu kuwasha moto chini na kumwambia kuwa atanipa namba yake nimueleze shida yangu bira shaka Dr.kiwanga alikubali.

BOFYA HAPA KUCHAT NA DR KIWANGA LIVE


Mama mkwee alinipatia namba hiii +254 769404965 nikaeleza shida yangu na kumwambia Dr.kiwanga kuwa mme wangu kila mda ananambia kuwa anaitaji tuachane hali ya kuwa mimi siko tiyali maana watoto wetu wanaitaji malezi ya Baba na mama nikasiki kumwambia kuwa mimi sina shida na yule msichana Jamira zaidi naitaji mme wangu aache tabia ya kusema kuwa anaitaji tuachane na awe tiyali kwa majukumu ya nyumabni yote ndipo Dr akasema kuwa anaitaji tarehe,mwezi na mwaka tulipofunga ndoa .

Katika maisha yangu sikuwai Sahau siku ambayo William alinitongoza na maneno aliyoyasema na sikuwai sahau siku ambayo tulifunga ndoa hivyo nilikuwa mwepesi wa kutuma hizo taalifa kwa Dr haraka.

Baada ya kutuma hizo taalifa Dr alinambia kuwa atanisaidia na Marliage spell kwa mda wa siku 2 tu.Kabla ya siku mbili kuisha mme wangu alirudi kijijini aliponiacha na kuniomba msamaha mbele ya Mama ake na Baba yake na kusema kuwa ameachana na Jamira kwa ajili ya kulinda ndoa yake.Hivyo niliweza msamehee mme wangu maana ndo alikuwa chaguo la moyo wangu tangu shule

hivyo tulirudi nyumbani na kwa sasa maisha yangu mazuli,mme wangu ananipenda sana tena sana kama vile tumejuana jana,Namshukuru mama mkwe wangu kusimama na mimi kwa ajili ya kulinda ndoa yangu na bira kusahau kutoa shukurani kubwa sana kwa kiwangadoctors.

Natoa uwito kwa mwenye shida mbalimbali wasiliana na kiwangadoctors kwa namba

+254 769404965 au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taalifa zaidi. Kiwanga doctors wanatatua shida kama kuleta amani na upendo katika family,kupata mpenzi wa ndoto zako,kusafilisha nyota ,kupata kazi na cheo kazini kwa wale waliokosa kwa mda mrefu,lakini pia kiwangadoctors wanashughulika na kutibu magonjwa kama Sukali,Pressure na Nguvu za kiume kwa ajili ya akina Baba waliopoteza eshima kwa ndoa zao


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz