NILIWEZA KUSHINDA MAMILIONI KATIKA MCHEZO NASIBU NA KUWEZA KUPIGA TEKE LINDI LA UMASKINI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

NILIWEZA KUSHINDA MAMILIONI KATIKA MCHEZO NASIBU NA KUWEZA KUPIGA TEKE LINDI LA UMASKINI

NILIWEZA KUSHINDA MAMILIONI KATIKA MCHEZO NASIBU NA KUWEZA KUPIGA TEKE LINDI LA UMASKINI.



Kila wakati neno Umaskini linapotajwa hakuna mtu yeyote anayetaka kujihusisha nalo hata kidogo. Hata hivyo kila mahali duniani hakukosi mtu maskini, sio tuu maskini bali maskini fukara. Swali ni unafanya nini kujiondoa katika hali yako ya umaskini na kuishi maisha mema hata kama sii ya utajiri, kwa kuwa ata Mungu anapozungumza nasi kupitia bibilia anasema kuwa anasaidia yule anayejisaidia.

Langu jina ni Halima mwanamke wa umri wa miaka ishirini, kutoka kitongoji duni cha Kibera jijini Nairobi Kenya. Hivi maajuzi niliweza kushiriki mchezo nasibu na kuweza kushinda takriban shilingi million ishirini. Sikuweza kuamiini hayo nilipopata ujumbe mfupi kwenye simu yangu ya rununu, hadi nilipopigiwa simu na wakuu wa kampuni hiyo ya mchezo nasibu na kufahamishwa kuwa nilikuwa mshinda wa wiki wa takriban shilling millioni ishirini katika kampuni hiyo ya “Lotto”.

Nilikuwa mwenye furaha isiyo na kifani kwa mara ya kwanza kwani maishani mwangu mwote sikuwawi kumiliki hela nyingi hivo. Yote hayo yakuwa kwa uwezo wangu bali kwa usaidizi wa madaktari wa kiasili kwa jina “Kiwanga Doctors” walioniwezesha kushinda hela hizo. Kabla nikueleze safari yangu ya jinsi nilivyoshinda hela hizo kwa usaidizi wa madaktri wa kiasili ningependa utembelee wavuti www.kiwangadoctors.com kuweza kupata ufahamu wa jinsi utakavyokuwa “millionaire” kama mimi. Ningependa unipe maskio na akili zako nikueleze jinsi yote haya yalivyofanyika.

BOFYA HAPA KUCHAT LIVE NA DR KIWANGA


Hapo awali nilikuwa maskini wa mwisho niliyeshinda kuomba omba kila wakati kuweza kumudu maisha yangu ya kila siku. Nilikosa hata rafiki kwa kuwa marafiki wangu wote walinitoroka na kukataa kushirikiana nami kwa kuwa waliona kila wakati ningetaka kunena nao nilikuwa mwenye kutaka kuwaomba hela kuweza kula, kulipa kijinyumba changu katika mtaa wa mabanda wa Kibera.

Hivyo nilipokutana nao barabarani wangejifanya wenye shughuli nyingi mradi tuu wapate nafasi ya kutozungumza nami. Yote haya yaliweza kunitia aibu na kunipelekea kufanya kazi ya kijungujiko mojawapo ikiwa ni kufua nguo kwenye majumba ya mabwenyenye katika mtaa jirani wa kifahari wa Lang’ata Jijini Nairobi. Kazi hii sikuweza kuifurahia hata kidogo kwa kuwa ilikuwa imejaa mateso na mshahara duni, usioweza kukimu mahitaji ya

kimsingi. Kwa kuwa siikua na lolote lile ningefanya, nilisalia kuifanya tuu, kuweza kula na kulipa kodi ya yumba kila mwezi.

Kwa vile kuna njia nyingi za kutafta hela, nilianza kushiriki mchezo wa bahati nasibu. Kila siku ningeweza kuucheza mchezo wa Lotto. Nilioona wengi walioushinda wakiusifia jiinsi ulivyobadilisha maisha yao baada ya kushinda mamilioni ya fedha. Japo sikuwahi ushinda niliendelea kuucheza.

Sikuwahi kuibuka mshinda kwa muda wa mwaka moja, baadaye nilipoteza matumaini na kucheza mara moja kwa wiki bila mafanikio yoyote ile. Siku moja nilipokuwa kwenye shughuli zangu mtandaoni nililiona tangazo la kibiashara la madaktari wa kiasili “Kiwanga Doctors”.

Baada ya kuupitia nilipata kuwa walikuwa na uwezo wa kumwezesha yeyote ule kushinda mchezo nasibu kwa urahisi mno. Bila kusita niliweza kuichukua nambari yao na kuweza kumpigia daktari na kumweleza kuwa ningependa kuushinda mchezo nasibu nilioshiriki kwa muda mrefu bila mafanikio. Daktari huyo aliweza kunifahamisha kuwa niweze kuifungua akaunti mpya ya kushiriki mchezo huo nasibu kwa kuwa akaunti ya awali ilikua na laana za kifamilia na singeshinda kwa urahisi.

Niliweza kufanya yote aliyonieleza na kuushiriki mchezo huo kama kawaida nyakati za asubuhi. Jioni masaa ya saa tatu hivi niliweza kuupokea ujumbe mfupi kwenye simu yangu ya rukono kuwa, nilikuwa nimeshinda takriban 20,000,000.

Niliweza kupigiwa simu baadaye na wakuu wa kampuni hiyo na kuarifiwa nilikuwa mshinda wao wa kipekee wa siku hiyo. Baadaye nilijiingiza kwa biashara ya majumba na kwa sasa naweza sema miye ni tajiri kwa kiwango Fulani. Shukrani za dhati kwa ‘kiwanga doctors’. Kwa mengi tembelea wavuti

www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono kisukari na mengine mengi, Pia huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz