Nimemlipia ada ya chuo kikuuu mchumba wangu na baada ya masomo eti anataka Kuolewa na mwanaume mwingine - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nimemlipia ada ya chuo kikuuu mchumba wangu na baada ya masomo eti anataka Kuolewa na mwanaume mwingine

Nimemlipia ada ya chuo kikuuu mchumba wangu na baada ya masomo eti anataka Kuolewa na mwanaume mwingine



Sisi wanaume tunatumia nguvu nyingi katika kutafuta pesa na mtu yoyote akichezea jasho lako haki inauma sana.mimi naitwa Mbaraka mkazi wa Gongo la mboto najishughurisha na Biashara ndogo ndogo hapa mjini,Katika pitapita zangu niliweza kutana na msichana anaitwa Rehema.Nilimfahamu Rehema kupitia kwa dada yake Zainabu ambaye alikuwa rafiki yangu sana na mteja wangu wa uhakika.

Nilivutiwa sana muonekano na tabia aliyekuwa nayo Rehema adi ikafika hatua ya kuwa wapenzi.kipindi nafamiana nae alikuwa amemariza kidato cha sita hivyo alikuwa kwa dada yake zainabu akiwa anasubiri matokeo ya mtihani kutoka.Kuringana na jinsi tulivyoweza pendana dada yake alikuwa anamruhusu anakuja kazini kwangu na kunisaidia kazi mara kwa mara.miezi 3 kupita matokeo yaliweza toka na yeye alikuwa miongoni mwa wenye sifa za kujiunga masomo ya chuo kikuu.

Kwa Upande wangu nilifurahi sana kuona mke wangu mtajariwa anaenda kujiunga na masomo ya chuo kikuu na mda si mda aliweza jiunga na chuo cha Makumira Arusha kwa kozi ya wanasheria.Siku ilipowadia ya kuripot chuoni niliweza kwenda nae adi chuo na kumpangishia sehemu ambayo atakuwa anaishi.Semister ya kwanza ilipoisha mchumba wangu alirudi Dar na kufikia kwangu maana dada yake na mama yake walikuwa wanafahamu mausiano yetu na ada ya kujiunga chuo mimi ndo nilimripia mchumba wangu maana mama yake alikuwa amekosa pesa ya kumripia ata mkopo kutoka kwa serikari hakupewa.

Baada ya likizo alirudi chuo kwa ajiri ya semister ya pili ila mda wa kufunga ulipowadia Rehema akuja dar au kwenda kwao Mtwara bari alibaki Arusha.Mimi nilifunga safari adi Arusha nikakaa nae kwa siku biri tu na kurejea Dar na katika mazungumzo nilimuuliza mbona ukuja dar akanambia kuwa semester ya pili ilikuwa ngumu kwake.Tangu hapo Rehema kuna mda alikuwa anakuja dar na mda mwingine haji kabisa

CHAT NA DR KIWANGA LIVE HAPA--BOFYA

 

Hiyo tabia iliniumiza sana ikabidi nitafute usaidizi ndipo niliweza kutana na rafiki yangu Amimu na kunambia kuwa Dr.kiwanga anaweza nisaidia kwa sababu huyo Dr ndiye alimsaidia yeye na mke wake kupata mtoto baada ya kuangaika kwa miaka 6 wakitafuta mtoto na bira mafanikio.Alinipatia namba ya simu ya Dr.kiwanga ambayo ni +254 769404965

Niliweza panga safari kutoka Dar adi kenya kwa Dr.kiwanga niliweza fika kwa ofisi ya kiwangadoctors kisha kueleza shida iliyonireta .Ndipo niliambiwa kuwa mchumba wangu Rehema kuna Mwalimu ambaye anataka kumuoa baada ya masomo.Kuringana na maelezo ya Dr.kiwanga asilimi 100 nilikubari maana kuna kipindi mchumba wangu alikuwa anawasiliana na mwalimu moja mara kwa mara nilikuwa nauriza anasema kuwa ni mtu anawasaidia tu wala hakuna kitu kingine.Mwalimu yule ye mwaka wa kwanza adi wa nne ila kwa kuwa sikufika chuo kikuu hivyo sikuweza fahamu zaidi

Nikiwa ofisini nipo Dr.kiwanga akanambia kuwa atanisaidia na relationship spells adi nimpate Rehema kwa mda wa masaa 48.Baada ya kutoka ofisini kwake hakupita mda Rehema arijireta adi kwangu na kuomba tufunge ndoa haraka maana kachoka na kusumburiwa na wanaume,bira kupoteza mda nikijurusha baadhi ya ndugu na Jamaa kisha ndoa ikawepo na kwa sasa tuna watoto wawili na Rehema kanisaidia Biashara yangu kupanda kwa asilimia 75 katika maize

Natoa uwito kwa mwenye shida ya mapenzi,kumpata mpenzi wa ndoto Zako,Nguvu za kiume,mwenye nukusi na mikosi wasiliana Dr.kiwanga kwa

Namba: +254 769404965


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz