Boyfriend Wangu Wa Kwanza Anataka Kumuoa Mtoto Wa Dada Yangu-Namna Hii Ndo Nimeweza Simamisha Mahusiano Yao. - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Boyfriend Wangu Wa Kwanza Anataka Kumuoa Mtoto Wa Dada Yangu-Namna Hii Ndo Nimeweza Simamisha Mahusiano Yao.

Boyfriend Wangu Wa Kwanza Anataka Kumuoa Mtoto Wa Dada Yangu-Namna Hii Ndo Nimeweza Simamisha  Mahusiano Yao.



Utanishangaa na kujiuliza maswali mengi sana kichwani mwako ila ata mimi naandika ujumbe huu 0moyo wangu ukiwa umejaa dhiki na machozi makubwa kuona mtoto wa dada yangu namkosesha mtu ambaye alikuwa anaona ndo chaguo la moyo wake.

Mimi naitwa Rahima mkazi wa kigamboni,umli wa miaka 28.Nikiwa na miaka 17 nasoma kidato cha kwanza niliweza ingia katika mahusiano na Jamary.Jamary alikuwa wanafunzi mwenzangu hapo shuleni hivyo tulikuwa tunaonana mara kwa mara kwaiyo mahusiano yetu yalikuwa mazuli sana japo yalikuwa ni mahusiano ya sili.

Baada ya semister ya kwanza wazazi wangu waliniamisha kutoka shule ya selikali kwenda shule ya binafsi.mimi kuamishwa shule hakuku halibu mahusiano yetu japo tulikuwa tunakutana kipindi cha likizo kwa sababu wote tulikuwa tunatoka mtaa mmoja, na baada ya miaka minne wote tuliweza kumaliza masomo ya secondary na kuwa mtaani.

Tukiwa mtaani tunasubili matokeo yetu tuliweza pata nafasi ya kutosha kukaa wote,ukweli sijawahi na sijui kama itatokea tena raha na mapenzi niliyoyapata kutoka kwa Jamary mda huo.Ni mapenzi ambayo hayana mfano na siwezi linganisha na mahusiano yoyote yale maana ilikuwa raha kwa raha.Kulingana na mapenzi tuliyokuwa nayo tulikubaliana kuwa baada ya masomo tutaonana.

Miezi kadhaa kupita tuliweza pata matokeo yetu na wote tulikuwa na sifa za kujiunga masomo ya high school. Mimi nilichaguliwa kujinga na tabora-girls na Jamary alichaguliwa kujiunga Morogoro-high school.kabla hatujawasili shuleni tulihakikasha kila moja aliweza washawishi wazazi wake ili tuweze kuwa na siku moja ya kasafili na ikawa hivyo,tulitafuta hotel Morogoro na kukaa wote kwa kipindi cha siku saba.Tulitumia huo mda kuwekeana abadi mbalimbali miongoni mwa ahadi zetu ni kuwa baada ya masomo tutaona.

Masomo kwa sisi wote yalikuwa mazuli na mahusiano yetu hayakuwa na doa hata moja na atimaye tukamaliza masomo ya high school tena tukarudi mtaani japo tulikuwa tunatembereana na kukutana tukiwa bado tunasoma.Tuliporudi nyumbani mchezo ukawa ule ule tena mtamu zaidi.Baarhi ya marafiki zetu waliweza fahamu juu ya mahusiano yetu.

Bado mungu akatuwekea mkono wake tukafauru kujinga masomo ya chuo kikuu.Mimi nilichaguliwa kwenda chuo cha Makumira-Arusha na yeye alichaguliwa kwenda Udom-dodoma.Mambo yalibadilika haswa tupofika mwaka wa tatu,Jamary alinza kutonijali ata kunipigia simu na baada ya kuitimu nikapata habali kuwa January anataka kumuoa mtoto wa dada yangu ambaye anasomea Udom.Mwanzo nilipopata habali sikuamini ila Jamary mwenyewe akanitamkia kwa mdomo wake.

Maelekezo yake alisema kuwa mimi nimekuwa sana hivyo hatuwezi kuwa mme na mke.Na baada ya miezi sita nilipata taalifa ya mwezi na tarehe ambayo Jamary anafunga ndoa.Nilijiuliza mbona kanitumia kwa mda mrefu leo hii anitaki,Je ntawezaje kusimama siku ya Harusi Jamary anamchukua mtoto wa dada na mimi kuwa Mamakwe wake.Katika ongea ongea na marafiki zangu ndipo rafiki yangu Faima akanambia kuwa kuna Dr mashuhuli yupo kenya anaweza simamisha hiyo ndoa usiwepo.

BOFYA HAPA KUCHAT LIVE NA DR KIWANGA


Faima alinipatia namba ya simu ambayo ni +254 769404965 nikawasiliana na Dr.kiwanga kisha nikamwambia kuwa sina uwezo wa kufika kenya ila naitaji usahidizi wa haraka maana nilikuwa najiuliza haibu ntaiweka wapi na je mtoto wa dada yangu na dada yangu siku wakifahamu kuwa nilisha wai kupendana na Jamary picha gani itatokea.

Dr.kiwanga alinambia kuwa atanisaidia na separation spells ndani ya masaa 48.Ata masaa 24 hayakupita nilipata habali kuwa Jamary amesema hawezi kuoa mwanamke wa kabra moja hivyo atamua mtoto wa dada yangu.miaka 2 kupita Jamary alioa mwanamke kutoka Tanga na mimi kwa sasa nina mme na watoto 2.Pia nilihakisha mtoto wa dada yangu anapata mwanaume nae yupo na family yake.Asante kiwangadoctors kunisaidia kufichaa haibu ambayo ingenikuta endapo wangeoana.

Tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa kupata taalifa zinazowahusu Kiwanga doctors,maana wanatibu magonjwa sugu kama Pressure,Sukali na Nguvu za kiume pia Kiwanga doctors wanasafilisha nyota,kupata ujauzito,kupata mme au mke kwa walio kosa mda mrefu, mtu kuacha kutumia pombe .Unaweza wapata kwa namba +254 769404965 au barua pepe hii kiwangadoctors@gmail.com

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz