Mme Wangu Alinifukuza na Kuuza Vitu Vyote Tulivyonunua Wote Nikiwa Bado Nafanya Kazi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mme Wangu Alinifukuza na Kuuza Vitu Vyote Tulivyonunua Wote Nikiwa Bado Nafanya Kazi

Mme Wangu Alinifukuza na Kuuza Vitu Vyote Tulivyonunua Wote Nikiwa Bado Nafanya Kazi

Kitendo cha kuachika kwa ndoa ni jambo ambalo linatokea katika jamii zetu kila kukicha,kuachana na mpendwa wako kunasababishwa na kutoelewana baina ya wausika 2.Swali ni je mda gani umeishi na huyo mpendwa wako?,Vitu gani ukiachana na mpendwa wako utapoteza?,Ukisha pata majibu sahiii ndo utagundua kuwa mausiano yana maana sana katika maisha ya binadamu pia utafahamu kuwa kitendo cha kuachana na mpendwa wako ni jambo ambalo linakupatia kidonda moyoni mwako kamwe hakiwezi pona.

Mimi naitwa Rosemary,umli wa miaka 50 kazi gangu ni mwalimu wa secondary,mme wangu anahitwa Aivan ana umli wa miaka 58 nae ni Headmaster wa shule ninapofundisha,Nina miaka 20 nikiwa na mr Aivan tukiwa katika ndoa ndani ya hizo miaka tumeweza nunua Shamba ya kulima kijini kwao,Tumejanga nyumba za kupangisha 4 pamoja na tumeshilikiana kujenga nyumba ambayo tunaishi kwa ssasa-

Nilichukua mkopo kwa Bank na yeye alichukua mkopo kwa Bank kwa ajili ya kuandaa maisha yetu baada ya kusitaafu.Pesa hizo ndo tulitumia kufanya hivyo vitu na kununua usafili wa kutembelea maisha yalikuwa mazuli ila tu baada ya kufanya hivyo vitu mme wangu alianza kubadilika na kujingamba kuwa mimi sina chochote kile.Alifanya hivyo kwa sababu nilipopokea pesa ya mkopo nilimkabithi mme wangu hivyo kila kitu kilikuwa kwa majina yake.

Majigambo na maneno machafu kutoka kwa mwana yangu yalininyima amani kazini pamoja na nyumbani pia.Kila nikiuliza kitu chochote kuhusu nyumba zetu sipati jibu lolote,adi ikafika hatua mimi napanda pikipiki kwenda kazini yeye anaenda na gali ataki kuniweka kwa gali ata tukiwa tunarudi kutoka kazini yeye anaweka marafiki zake kwa gali mimi napanda bodaboda kurudi nyumbani .

Mwenendo wa maisha hayo ulikuwa mugumu sana kwa sababu ni maisha ambayo sikuzoea,nilivyokuwa nafikilia kuanzisha maisha yangu pekee natazama Upande wa pili kitu gani naweza fanya hali ya kuwa ninamkopo Benk kila mwezi wanakata pesa kutoa kwa Akaunti yangu,Nyumba tulizojenga mme wangu ataki nipate ata Mia,Siwezi Olewa tena nimeisha zeeka hayo yote maswali yanifanya nitafute usaidizi kwa ajili ya kubaki na mme wangu pia nipate matunda ya jasho langu.

Siku moja nikitazama opera news niliona habali ya mtu anatoa ushuuda jinsi alivyo weza saidika kupata cheo kazini kwake baada ya kufanya kazi kwa miaka 30 bira kupata cheo chochote ila Dr.kiwanga alimsaidia,nilizidi kusoma ushuuda wake ndipo niliona kaweka namba ya Dr.kiwanga ambayo ni hii +254 769404965,website yao www.kiwangadoctors.com.
 

CHAT NA DR KIWANGA HAPA BURE


Moja kwa moja nilitembelea website yao ili niweze tambua wanapatikana wapi,pia namna gani naweza pata usaidizi nipo niliona kuwa kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali kama,kupata kazi,Nguvu za kiume,shida za kupata mtoto,kusafilisha nyota,kurudisha mpenzi na kurudisha upendo na amani katika family.Nilivyoona hivyo nilichukua simu yangu na kumpigia Dr.kiwanga ili niweze pata usaidizi wake.

Niliongea na Dr.kiwanga na kumwambia nahitaji kufika ofisini kwake Nakuru.Dr aliweza nikubalia na baada ya week 2 niliweza fika ofisini kwake Nakuru-ķenya nikapata matibabu kwa siku 2 kisha nikarudi tena nyumbani.Dr.kiwanga alinambia kuwa week hiyo hiyo ambayo nimepata matibu,majibu yangu ntayapata kwa week hiyo hiyo.

Kabla ya week haijaisha mme wangu aliniomba msamahaa na kunambia kuwa nianze kusimamia mali zetu.Nilipata furaha sana moyoni mwangu kusikia maneno kama hayo yanatoka kwa mdomo wa mme wangu.Na kwa sasa mme wangu ananieshimu na kunipenda kama mwanzo tulivyokuwa tumeoana,Asante kiwangadoctors kwa kunitatulia shida yangu ambayo nilishiwa kupata ufumbuzi wake kwa mda mlefu. Hakika wanawake ni jukumu letu kulinda familiya zetu na si kuachika kwa ndoa,kitendo cha kuachika kwa ndoa siyo muhafaka sahiii.

Unaweza wasiliana na Dr.kiwanga kwa namba ya simu +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa mawasiliano zaidi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz