Mke Wangu Aligawa Watoto Wangu Kwa Mwanaume Mwingine Baada Ya Kuachana - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mke Wangu Aligawa Watoto Wangu Kwa Mwanaume Mwingine Baada Ya Kuachana


Mke Wangu Aligawa Watoto Wangu Kwa Mwanaume Mwingine Baada Ya Kuachana


Ni kweli katika Maisha huwezi pata mwanamke au mwanaume ambaye ataweza penda unachokipenda na kuchukia kila unachokichukia,Kabla ujamuoa mwanamke siku zote kila mtu uwa anaficha tabia yake hivyo ni vigumu kuweza kutambua upande wa pili.Mara nyingi mwenzako anaweza sema jambo analolipenda na jambo ambalo halipendi kwa kuwa mpo katika mausiaoni na wewe mwenyewe unasema unapenda kile alichosema na unachukia kile anachokichukia.

Mkisha anza kuishi wote ndipo mwanaume au mwanaume anatoa makucha yake aliyokuwa ameficha mwanzo,kwa kuwa huwezi pata mwenza wako ambaye atapenda na kuchukia kila unachokichukia hivyo inakuwa haina budi kuvumiriana kati yenu wawili.kwa ufupi mimi naitwa Nelson mkazi wa Dodoma nilibahatika kumuoa Maria ambaye mwanzo kabisa tulipendana ikafikia hatua ya kupata ridhaa kutoka kwa wazazi na hatimaye tukafunga ndoa kanisani.

Hapo mwanzo maisha yetu ya ndoa yalikuwa yamejaa amani na furaha,hivyo tulibahatika kupata watoto wawili(lime,kike).Maria baada ya kujifungua mtoto wa pili alianzisha tabia ya kwenda kwao Singida mara kwa mara,tabia ambayo mimi sikupenda kabisa ilibidi nimuulize kwao anaenda kufanya nini ata amalizi mwezi mmoja nyumbani.Nikaamua kufatiria zaidi kuhusu safari zake za kwenda Singida.

Siku moja akaniomba tena ruhusa ya kwenda kwao kwa haraka nikakubari na kumpatia nauri pamoja na zawadi kwa ajiri ya wazazi uko Singida.Alivyokwenda kupanda gari na mimi nikatoka nyumbani na kupanda gari zinazokwenda Singida.mungu alinisaidai nikafika salama Singida na usiku huo nilimpigia simu mke wangu hakuweza pokea,kesho yake asubii nilikwenda kwao ila Maria alikuwa ajafika nipo nikajua kuwa mke wangu ana mwanaume nje ya doa.Niliweza subiri Maria aje kwao ila na Siku ya pili akufika kuringana na wazazi wake walisema tusubiri adi afike hivyo Siku ya tatu ndo alifika kwai,Arishangaa kunikuta mimi kwao.

Tuliweza muuliza Siku zote alikuwa wapi ndipo akasema ukweli kuwa alikuwa kwa Boniface,jina Boniface harikuwa geni kwa sababu nilikuwa namtabua kama ex wake kuringana alivyonambia kipindi atujaoana.Kuringana na imani ya dini yangu sikuweza fikiria kuoa mwanamke mwingine hivyo niriweza rudi Dodoma na mke wangu akiwa ameomba msamahaa na kutoa ahadi nyingi mbere yangu na wazazi wake wawili.

Maria hakuweza badirikabadirika tabia ya kuwasiliana na Boniface iliongezeka.Na baada miezi 3 kupita Maria ariachika kwangu na kwenda na watoto wangu wawili ,kuringana na tabia zake zilikuwa zimenichosha sikuweza mwambia arudi zaidi nirienda adi kwao na kuwambia kuwa mimi naitaji watoto wangu.Kitendo cha kuitaji watoto wangu hakikuweza kufanikiwa kuringana na watoto walikuwa wadogo sana hivyo waliitaji malezi ya mama zaidi.Hivyo nikaanza kuudumia watoto wangu na baada miezi 2 kupita Maria alianza kuishi na Boniface.

Kitendo cha Maria kuanza kuishi na Boniface kilifanya nikose mawasiliano na watoto wangu,kila nilipokuwa napiga simu Maria hapokei na mda mwingine Boniface anapokea tena kwa jeuri.Baada ya miaka 2 kupita mtoto wetu wa kwanza arianza shule na Maria alipomchukua shule aliandikisha Jina la Boniface kuwa ndo Baba mzazi WA wangu,hizo taarifa nilipozipata nikapanda gari adi Singida nikafika kwa nyumba ya Boniface na kudai watoto wangu ndipo Maria akasema kwa kuwa anampenda sana Boniface aliamua kumpa watoto wangu kwa sababu mimi sifahi kuitwa Baba wa watoto wake

Hayo maneno ya Maria yalinifanya nitafute usaidizi nipo rafiki yangu Johannes akanambia kuwa mtu ambaye anaweza nisaidia ni Dr.kiwanga ambaye alimsaidia mama ake mdogo kupata wezi ambao walikuwa wamemsubua kwa mda mrefu.Niliweza pewa namba hii +254 769404965 kisha nikawasiliana na Dr.kwanga hapo Dr aliweza niuriza baadhi ya mawali kisha akasema kuwa atanisaidia na separation spells kwa ajiri ya kurudisha watoto wangu.Na baada ya Siku 4 kupita Maria alinipigia simu kuwa niende Singida kuchukua watoto wangu.Kwa sasa watoto wangu wanasoma na kila likizo nawapa nafasi ya kwenda Singida KWA ajiri ya kumteberea Mama yao mzazi.


Asante kiwangadoctors.Natoa uwito kwa mwenye ya kifamiliya temberea Dr.kiwanga utasaidika pia Dr.kwanga anatibu Pressure,Sukari na Magonjwa ya zinaa kwa kutumia miti shamba.pia Dr anatatua shida kama kupata mpenzi,Kurudisha mtu ariyekuwacha,Nguvu za kiume pamoja na kupata kazi kwa waliokosa

Wasiliana na Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 na website yao ni www.kiwangadoctors.com

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz