Nilibakwa Mwaka 2017 na Group la Watu 6 - Hatimaye Nimepata Haki Yangu mwaka 2020 - EDUSPORTSTZ

Latest

Nilibakwa Mwaka 2017 na Group la Watu 6 - Hatimaye Nimepata Haki Yangu mwaka 2020

Nilibakwa Mwaka 2017 na Group la Watu 6 - Hatimaye Nimepata Haki Yangu mwaka 2020

Sasa ni miaka 3 imepita baada ya kufanyiwa Kitendo kibaya sana na group la watu 6 hapa kwetu Mabibo,Ni vijana ambao alinisimamisha nikiwa njiani natoka kazini Manzese nilikua narudi home Mabibo.Nilisimama bira wasiwasi kwa sababu ilikuwa ni mda wa saa 8:30 usiku na watu walikuwa wanatembea kwa barabara

Baada ya kusimama,kijana mmoja mrefu alisimama mbele yangu na kuniita jina(Fatuma mambo)nikaitikia vizuri,gafla wote wakanizunguka na mmoja wao akatoa kitambaa na mwingi akatoa kisu na kuniomba simu yangu na mkoba pia.Baada ya kuwapatia nikaambiwa nisitoe neno lolote na mimi sikuweza kuringana na mshutuko niliokuwa nao ata nguvu nilikuwa sina labda niliwaza kitu kimoja wapi tunaenda.

Tulipofika soko la Mabibo nikaingizwa kwa gari nyeusi na vijana watu wakaingia kwa gari kisha nikafungwa macho,kuringana na jinsi gari likivyokuwa linatembea niweze tambua kuwa tunaelekea maeneo ya Kigogo.

Tulifika sehemu gari ikasimama na kijana 1 akasema “Boss ajafika",Baada ya one hour kupita nikasiikia Mtu mwingine amefika ila sauti yake niliweza kufananisha na mtu mwingine aliyenitongoza kwa mwaka mmoja nikamkataa kuringana na sifa mbaya aliyekuwa nayo.Mda huo gari lilitorewa adi nikasikia nipo ndani ya Chumba,Sauti ile ile “Akasema mnatongozwa mnaringa”akinipapasa matiti yangu na kunisogerea nilipo piga kelele nikawekewa kisu shingoni ilabidi niturie na kutoa machozi na kujiuriza kipi wanataka kwangu.

Nilifungwa mikono na kutolewa nguo zangu zote,Hapo ndo nilisikia nikikuswa shemu yangu ya siri na kuwekerewa uume iliniuma sana haswa ulivyokuwa anaumiza kwa kasi kubwa ,baada ya Dakika kadhaa wa kwanza akamaliza Haja zake na kusema vijana kazi kwenu kula tunda la bure na pesa yenu tukutane kesho kijiweni.Sijakaa sawa nikapigiwa kisii na kushikwa matiti yangu tena nilikuwa sijakaa sawa nikanyanyuriwa miguu yangu yote nakuekerewa tena.

Maumivu yalikuwa makubwa zaidi ikufikia hatua ikapoteza hisia za mwili wangu kutoka tumboni adi miguuni kuringana na jinsi walivykuwa wakibadirishana ata bira kunipa mda wa kuturia.ilipofika saa kumi usiku niliwekwa kwa gari na kurudishwa mabibo-sokoni Upande wa chini kuna uwanja wa mpira wa miguu na kutorewa kwa gari bado nikiwa zimefungwa mikono na machoni nikawekewa kitambaa.

Sikuweza kutoka waliponiacha hadi asubuhi ndo akapita wavulana 2 wakielekea chuo cha NIT nikawaita na kuomba msaada wa simu ili nimjurishe mama.Mama arifika na kunipeleka kituo cha police Mabibo kwa ajiri ya kupata statement ya police kisha kuchukuriwa kwa Hospital ya karibu kwa ajiri ya kupata uduma.Police walikuja Hospital wakaniuriza maswali tena bira shida nikawaeleza jinsi ilivyotekea na wakaniahidi kuwa wausika watakamatwa.


Ndani ya miezi 5 kila siku ya juma tatu nilikuwa nafika police kuuliza kama wausika wamepatikana ila majibu ni hamna na kwambiwa bado wanafanya uchungu.Ikabidi mimi nitafute msaada sehemu nyinge hapo ndo niliweza pata namba hii +254 769404965 ya Dr.kwanga nikampigia na kumwambia matatizo yaliyonikuta 2017 na kuomba wausika wape adhabu amabyo itawacanya waje kwangu na kuniomba msamahaa.

Dr akanambia ntasaidika nikiwa Hapa kwetu Dar es salaam na yeye akiwa Kenya-Nakuru,Pia akasema ndani ya week 1 wausika watajurikana .Baada ta Siku 5 kupita tangu Dr ameanza matambiko nilipigiwa simu porice kuwa naitajika haraka wausika wamejireta porice .Kufika pole cha kushangaza zaidi nilimkuta Mbaraka,Salum,Jofle, Hamisi,Benson pamoja na Shabani ambaye alinitongoza kwa miaka 2 na nikamkataa na wote ni vijana ambao nilikuwa nakutania noa mara kwa mara Mibibo-Sokoni nikierekea kazini.

Leo hii wote wapo gerezani kwa kifungo cha maisha,Asante Dr.kiwanga kunisaidia kupata aki yangu ambayo nilitafuta kwa mda mrefu bila kukufanikiwa.Katika mazungumzo yangu na Dr,Dr alisema anatatua shida mbalimbali kama vile,Kuvuta alie mmbali,Kufunga Mme/mke kwenda nje ya ndoa,Kumrudisha aliye kuwacha,Kuwa na mvuto kwa Mwanaume/Mwanamke na kupata cheo kazini kwako

Piga +254 769404965 kuongea na Dr.kiwanga au temberea website yao www.kiwangadoctors.com. Hakunachenye mwanzo akina mwisho muona Dr.kiwanga atakusaidia.

ELEZA SHIDA YAKO HAPA UPATE MAJIBU 

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.