ADUI MKUBWA KATIKA MAHUSIANO - EDUSPORTSTZ

Latest

ADUI MKUBWA KATIKA MAHUSIANO

 

Kuna maadui weeeengi wametuzunguka ndani ya ndoa zetu na kama hatukupambana nao hatuwezi kua na utulivu Wa nafsi hata siku moja.
Leo naomba tumuangalie adui namba moja anaitwa
"DHARAU"
*Dharau* na kutokujali ni maadui pacha wanaofuatana,hakuna binadamu anaependa kudharauliwa hata aweje,kila mmoja anahitaji kuona cheo chake kwa mwenzake.
*Dharau* ni donda sugu linaloondosha uhai Wa ndoa zetu kila kukicha.
👉Mwenzako amekukataza kitu hujali........
👉Mwenzako amekushauri kitu hujali.......
👉mwenzako anaumwa hujali.....
👉mwenzako amepata matatizo hujali.....
👉mwenzako ameomba umfanyie kitu hujali....
👉mwenzako anaongea nawe hata humuangaliii wala humsikizi......
👉mwenzako anachukia kitu ndio unafanya maksudi....

Hizo ndio *dharau* na kuonesha dharau hata kwa wazazi na ndugu Wa mwenzako.
Tujaribu kuwafukuza kwenye nyumba zetu maadui hawa *DHARAU* na *KUTOKUJALI* na badala yake tuwakaribishe *KUJALI* na *KUBEMBELEZA*
Hebu anza kumuonesha mwenzako kua unamjali na unajali hisia zake, anapoongea nawe acha yote mskize kwa umakini hata kama hufurahii analosema ,mshauri kwa lugha ya upole ,muoneshe upendo na tabasamu mda wote, akikosea mfahamishe kistaarabu hakuna mkamilifu hata wewe pia unamkosea.
May be an image of 1 person and standing

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.