Hakuna Jambo Baya Mwanaume Kuleta Mwanamke Kwako - Siri Iliyofichuka - EDUSPORTSTZ

Latest

Hakuna Jambo Baya Mwanaume Kuleta Mwanamke Kwako - Siri Iliyofichuka


Hakuna Jambo Baya Mwanaume Kuleta Mwanamke Kwako - Siri Iliyofichuka

Hakuna Jambo Baya Mwanaume Kuleta Mwanamke Kwako - Siri iliyofichuka

Wanawake tunakutana na shida na changamoto mbalimbali katika ndoa zetu,kuna Shida ambazo zinasababishwa na waume zetu na shida nyingine chanzo chake unakuta ni family kutoka kwa Upande wa mme wako.Mimi kwa majina naitwa (mariamu) umri wa miaka 35 na mwenyezimungu ametujaria tumepata watoto 3.mmoja ni mtoto wa kiume ambaye ni mtoto wetu wa kwanza na walio baki ni wasichana-

Mwanzo kabisa ndoa yangu ilikuwa imejaa furaha,Amani na upendo mda wote,mme wangu alikuwa ananipenda na kunipa kila ninachokitaka kutoka kwake.Baada ya miaka 3 kupita mme wangu alianza kuwa na tabia ambazo mimi nilikuwa sijazoea tangu tuoane,Ilifika wakati ataki nishike simu yake,Password ya simu anabadirisha kila wakati na zaidi alivyokuwa akitoka kazini anakuwa busy na simu yake.Jinsi Siku zilivyokuwa zinaenda ndivyo mme wangu alikuwa ana badirika ilifika hatua ata kitandani ataki maneno yangu-

Alivyo anza tabia ya kukataa maneno yangu kitandani ikabidi nimuurize mme wangu wapi nimemkosea ili niweze jirekebisha ila jibu nililopewa ni kwamba sijakosea popote.Nilibaki mdomo wazi baada ya kunambia hivyo,ilinibidi nianze fatiria taratibu mme wangu kwa nini anakuwa hivyo.Nilianza kutegeshea simu yake akienda kuoga au akiwa anaongea na simu ili niweze pata jibu ila jitiada zangu hazikufanikiwa tu.

Nilianza kutafuta usaidizi kwa marafiki zangu ndipo rafiki yangu akanambia kuna Dr.kiwanga anaweza nisaidia kwa nini mme wangu anafanya hivyo.Rafiki yangu arizidi kunambia kuwa Dr.kiwanga ndiye alimsaidia kupata kazi baada ya kutafuta kazi kwa miaka 3 bira kufanikiwa ila sasa anafanya kazi nzuri na anapata matunda ya kazi yake.ilibidi nimuombe no ya Dr.kiwanga ambayo ndo hii +254 769404965 na website yao www.kiwangadoctors.com

Nilichukua simu yangu na kumpigia Dr.kiwanga nikamueleza tabia ya mme wangu alivyo kwa sasa pia nikamuomba kuwa naitaji kujua shida ni nini,ndipo Dr.kiwanga akanambia kuwa atanisaidia na spells ya marriage spell kisha akasema kwa mda wa masaa 24 ntakuwa nimeisha pata jibu.Baada ya

kuambiwa hivyo nilipenda gari na kurudi kwangu “kericho" kutoka ofisini kwa Dr.kiwanga “Nakuru" ili niweze kufika nyumbani kabla ya mme wangu ajatoka kazi kwake-

Nilifika Kericho mda wa saa kumi na moja jioni na kuelekea kwangu,nilipokaribia mlangoni kwangu nikaona viatu vya mme wangu sikuweza kushutuka sana maana alikuwa anajua nimeenda kutemberea rafiki yangu ambae anaishi Nakuru.Nilipo toa kateni mlangoni nikaona viatu vya mwanamke nikahisi kuwa kuna ngeni ila sebreni sikuweza ona mtu ndipo nikasikia sauti ya mwanamke Kwenye Chumba chetu,Nilipoingia chumbani nikamuona mme wangu akiwa na secretary ambaye wanafanya kazi kwa ofisi moja wote wapo uchi.

Machozi yalinitoka na kuishiwa nguvu,yule mwanamke akavaa nguo zake na mme wangu kisha wakatoka chumbani na kuniacha natoa machozi na moyo kuniuma.Baada ya nusu saa nikagundua kuwa ata mme wangu hayupo na hiyo siku hakurudi nyumbani.Kesho yake mme wangu akarudi nyumbani wala akuniomba msamahaa zaidi nilivyo muuliza akanambia kama nimechoka nirudi kwetu ila nilivyo watazama watoto wangu 3 nikajisemea”moyoni wapi niende na hawa watoto na nikiwaacha malezi gani watapata mimi bira kuwepo mama yao”

Kesho yake niliwasiliana na Dr.kiwanga kwanza nikamshukuru kwa sababu nimepata jibu kwa nini mme wangu alikuwa anatoka kazini amecherewa na kwa nini alikuwa ataki maneno yangu kwa mda wa miezi 9 kisha nikamuomba tena Dr.kiwanga kuwa naitaji mme wangu arudi nyumabini na aachane na yule secretary,Akanambia nirudi ofisini kwake bira kukawia nilikwenda Nakuru tena na

kupewa dawa na kuniahidi kuwa siku 3 ntaona mabadiriko ya mme wangu.Niliweza fata maelekezo niliyopewa vizuri na siku ya 2 mme wangu alitoka kazini kwake mapema ,alivyofika nyumabni aliniita chambani na kuniomba msamahaa na kunambia kuwa mama yake ndo arimwambia kuwa mimi ni mwanamke gani ambaye ata kazi sina ila mme wangu akaniaidi kuwa atarudia hiyo tabia maana yeye ndo alinichagua mimi bira kuwa na shindikizo la mtu yoyote. Na kwa sasa maisha yangu yamejaa furaha,Amani na upendo kama ilivyokuwa mwanzo

Natanguriza shukurani zangu za dhati kwa kiwangadoctors kwa kazi yao nzuri.pia natoa uwito kwa mwenye shida ya Magic ring,Magic wallet,Promotion kazi,kupata kazi,kupata mpenzi wasiliana na Dr.kiwanga atakusaidia pia Dr kiwanga alizidi kunambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama Sukari,Pressure,TB na Syphilis.unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.