Jinsi Nilivyorudisha Mchumba Wangu Kwangu - Siri yafichuka - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jinsi Nilivyorudisha Mchumba Wangu Kwangu - Siri yafichuka


Jinsi Nilivyorudisha Mchumba Wangu Kwangu - Siri yafichuka
Jinsi Nilivyorudisha Mchumba Wangu Kwangu - Siri yafichuka

Kwa majina naitwa Aisha Hamisi,nina umri wa miaka 24.Ninafanya Biashara ndogo ndogo katika mkoa wa dar es salaam mtaa wa kariakoo.Biashara yangu ni kuuza nguo za kike na kiume hapa kariakoo.Kazi yanguu inanisaidia kuendesha maisha yangu ya kila siku hapa dar es salaam.

Siku moja nikiwa kazini kwangu nilikutana na kijana mmoja anaitwa Yusufu,Yusufu arianza tabia ya kuja kunitemberea kazini kwangu mara kwa mara na mwisho wake tukapeana namba za simu na kuanza kuwasiliana.Siku zilivyokuwa zinasonga ndo jinsi mawasiliano yangu na Yusufu yarizidi hatimaye tukawa wapenzi na baada ya miezi 3 kuisha tukiwa Kwenye mausiano,Yusufu ariniomba tuwe wachumba bira kusita nilikubari kwa haraka maana nirimpenda sana Yusufu.

Mausiano yangu na Mchumba wangu Yusufu yarizidi kupamba moto,hatua hiyo ilisababisha ndugu na Jamaa kuweza kumfahamu yusufu.kuringana na mipango yetu tulikubariana kuwa mwezi wa tano 2019 tuweze kuoana,kwa Upande wangu niliona kuwa siku azisogei kuringana na mawasiliano yangu na mchumba wangu Yusufu yarivyokuwa na mipango tuliriyokuwa tunapanga juu ya maisha yetu baada ya ndoa

JE UNASWALI LOLOTE KUHUSU MAHUSIANO?? BOFYA HAPA KULIZA BUREE


Mwezi mmoja kabla ya ndoa kufika,Mchumba wangu arianza kubadirika bira sababu,ilifiki hatua nampigia simu apokei na mda mwingine natuma message asubui ananijibu jioni au kutojibu kabisa.Kuringana na mazoea niliyokuwa nayo ya kuongea na Mchumba wangu nilishindwa kuvumiria tabia hiyo.kwa wakati huo nisingeweza kukutana na Yusufu kwa sababu mda huo alikuwa amerudi kwao mkoa wa Mwanza na mimi nipo dar es salaam, Nirijikuta natoa machozi na kuongea pekee yangu mara kwa mara nikijiuriza kwa nini Yusugu kabadirika kiasi hicho na sikuweza kupata majibu kwa mda huo

Mawasiliano yetu yalizidi kuwa mabaya zaidi kila kukicha,ikanibidi nimwambie Best yangu Fatuma juu ya hali niliyonayo na ninavyojisikja.Best yangu arishutuka sana na kuniuriza sababu gani Yusufu kabadirika ata sikuwa na jibu la kumwambia,Fatuma akaniomba namba ya Yusufu na kumpigiaalipokea simu vizuri na kuongea na Fatuma.Fatuma aripomuuriza juu ya mausiano yangu na yeye na wapi nimemkosea au kumkwaza hapo hapo arikata simu ata bira kumjibu chochote

Moyo wangu uriniuma sana na kuanza kutoa machozi ndo Fatuma akanambia kuwa kuna doctor kiwanga yupo nchi jirani ya kenya.Hapo hapo akampigia Best yake anaishi Manzese na kumuomba namba ya doctor kiwanga.Baada ya dakika 5 best yake Fatuma akatutumia namba hii

+254 769404965 nikaweka kwa simu yangu na kupiga,Simu yangu iripokerewa kisha nikajitamburisha doctor akaniuriza naitaji kusaidiwa nini,bira kusita nikaereza mausiano yangu na Yusufu na arivyonibadirikia na kumuomba doctor anisaidie maana tarehe na mwezi tuliyokuwa tumekubariana kufunga ndo ilikuwa karibu .Hapo hapo kwa simu doctor akanambia nisubiri dakika 35 nimpigie simu tena

Baada ya dakika 35 kuisha nilipiga simu na doctor akanambia kuwa kazi yangu itafanyika kwa siku mbili na ndani ya hizo siku akaniomba nisimpigie simu Yusufu wala kutuma text.

Nakumbuka ilikuwa siku ya pili saa tano asubuhi nikaona simu yangu inaita nilivyopokea nikasikia sauti ya Yusufu,Moyo wangu urishutuka sana pia kuwa na furaha mda huo.Ndo Yusufu akaniomba msamahaa kwa kila jambo lililotokea hapo nyuma pia akanambia yupo njiani anarudi Dar es salaam.Bira kupoteza ata dakika 5 nirimpigia doctor na kumwambia hari harisi ilivyo na jinsi Mchumba wangu alivyopiga simu na kuomba msamaha

Baada ya nusu saa Yusufu akanipigia simu tena na kunambia kuwa kanitumia 500,000 kwa namba yangu ya vodacom kwa ajili ya maandarizi ya baadhi ya vitu niliyokuwa nimemwambia hapo mwanzo.moyo wangu ulijaa furaha na kumpigia tena doctor kiwanga juu ya pesa niliyopewa kwa ajiri ya maandarizi ya Harusi,katika maongezi doctor akanambia ana uwezo wa kusaidia mtu popote haripo hata bira kufika ofisini kwake pia akasema anatatua shida kama kurudisha mpenzi ,kupata cheo kazini,kushinda kesi makamani,kusaidia watu ambao wana visirani na mikosi katika maisha yao pia kutatua changamoto zirizopo ndani ya family

Natanguliza shukurani zangu za dhati kwa kiwanga doctors kunisaidia Kumrurisha mchumba wangu pia furaha ya moyo wangu bira kusahau kutoa shukurani zangu kwa best yangu Fatuma kwa kusimama na mimi kwa shida na karaha

Natoa uwito kwa mwenye shida na matatizo mbalimbalitemberea website ya kiwanga doctors ambayo ni www.kiwangadoctors.com, Unawezawapata pia kwa kupiga namba Au WhatsApp

+254 769404965.

CHAT LIVE NA DR KIWANGA HAPA

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz