Mishumaa 4 Nyeupe Ilivyonisaidia Kurudisha Mchumba Wangu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mishumaa 4 Nyeupe Ilivyonisaidia Kurudisha Mchumba Wangu

Mishumaa 4 Nyeupe Ilivyonisaidia Kurudisha Mchumba Wangu


Kwa majina naitwa Aisha Hamisi,umri wa miaka 24.Ninafanya biashara ndogondogo katika mkoa wa dares salaam mtaa wa kariakoo.Nafanya biashara ya kuuza nguo za kike na kiume hapa kariakoo,Kazi yangu inanisaidia kuendesha maisha yangu ya kila siku hapa dares salaam.

SIKU moja nikiwa kazini kwangu nilikutana na kijana mmoja anaitwa Yusufu,Yusufu alianza tabia ya kuja kunitembelea kazini kwangu na mwisho wake tukabadirishana namba za simu na kuanza kuwasiliana mara kwa mara.Siku zilivyokuwa zinasonga ndo jinsi mawasiliano yangu na Yusufu yalizidi na hatimaye tukawa wapenzi na baada ya miezi 3 kuisha tukiwa Kwenye mausiano mpenzi wangu Yusufu aliniomba tuwe wachumba,Bila kusita nilikubari kwa haraka maana nilimpenda sana Yusufu.

Mahusiano yangu na Mchumba wangu Yusufu yalizidi kupamba moto, hatua hiyo ili sababisha ndugu na Jamaa kuweza kumfahamu yusufu. kulingana na mipango yetu tulikubaliana kuwa mwezi wa tano 2019 tuwezekuoana. kwa Upande wangu niliona kuwa siku hazisogei kulingana mawasiliano yangu na mchumba wangu Yusufu yalivyo  kuwa pamoja na mipango tuliyo kuwa tunapanga juu ya maisha yetu baada ya ndoa.

Mwezi mmoja kabla ya ndoa kufika,Yusufu alianza kubadilika bila sababu, ilifikia hatua nampigia simu hapokei na muda mwingine natuma message asubuhi ananijibu jioni au kutojibu kabisa.Kulingana na mazoea niliyokuwa nayo ya kuongea nae mara kwa mara nilishindwa kuvumilia tabia hiyo, Nisingeweza kukutana na Yusufu kwa sababu muda huo alikuwa amerudi kwao mkoa wa Mwanza na mimi nipo dar es salaam, Nilijikuta natoa machozi na kuongea pekee yangu mara kwa mara nikijiuliza kwa nini yusufu kabadilika kiasi hicho na sikuweza kupata majibu kwa muda huo-

Mawasiliano yetu yalizidi kuwa mabaya zaidi kila kukicha, ikanibidi nimwambie Best yangu Fatuma juu ya hali niliyonayo na jinsi ninavyojisikia moyoni.Best yangu alishutuka sana na kuniuliza sababu gani Yusufu kabadirika hivyo nikamjibu kuwa hata mimi mwenyewe sijui, Fatuma akaniomba namba ya Yusufu na kumpigia alipokea simu vizuri na kuongea na Fatuma, Fatuma alipomuuliza juu ya mausihano yangu na yeye na kumuuliza wapi nimemkosea hapo hapo alikata simu.

Moyo uliniuma sana na kuanza kutoa machozi ndo Fatuma akanambia kuwa kuna Dr.kiwanga yupo nchi jirani ya kenya. Hapo hapo akampigia Best yake anaishi Manzese na kumuomba namba ya doctor kiwanga. Baada ya Dakika 5 best yake Fatuma akatuma namba hii +254 769404965 na website yao ambayo ni www.kiwangadoctors.com nikaweka ile namba kwa simu yangu na kupiga.

CHAT NAM DR KIWANGA HAPA


Simu yangu ilipokelewa nikajitambulisha ndipo Dr akaniuliza nahitajikusaidiwa nini, bira kusita nikaeleza mahusiano yangu na Yusufu na alivyo nibadirikia na kumuomba doctor anisaidie maana tarehe na mwezi tulivyo kuwa tumekubariana kufunga ndoaa ulikuwa karibu. Hapo hapo kwa simu doctor akasema nisubili dakika 35 nimpigie simu tena.

Baada ya dakika 35 kuisha nilipiga simu na doctor akanambia kuwa kazi yangu ataifanya kwa siku 2 na ndani ya hizo siku akaniomba nisimpigie simu Yusufu wala kutuma text.

Nakumbuka ilikuwa siku ya 2 saa tano asubuhi nikaona simu yangu inaita na nilivyopokea nikasikia sauti ya Yusufu, Moyo wangu ulishutuka sana pia kuwa na furaha muda huo. Ndo Yusufu akaniomba msamahaa kwa kila jambo lililotokea hapo nyuma pia akanambia yupo njiani anarudi Dar es salaam. Bila kupoteza hata dakika 5 nilimpigia doctor na kumwambia hali halisi ilivyo na jinsi Yusufu alivyopiga simu na kuomba msamaha-

Baada ya nusu saa Yusufu akanipigia simu tena nakunambia kuwa kanitumia Tzs 700k kwa namba yangu ya vodacom kwa ajili ya maandarizi ya baadhi ya vitu niliyokuwa nimemwambia hapo mwanzo. moyo wangu ulijaa furaha na kumpigia tena doctor kiwanga juu ya pesa niliyopewa kwa ajili ya maandalizi ya Harusi.

Katika maongezi Dr akanambia anauwezo wa kusaidia mtu popote halipo hata bira kufika ofisini kwake(Nakuru-Kenya) pia akasema ana tatuashida kama kurudisha mpenzi ,kupata cheo kazini, kushinda kesi makamani,kusaidia watu ambao wanavisirani na mikosi katika maisha yao,kutatua changamoto zilizopo ndani ya family

Natanguliza shukurani zangu za dhati kwa kiwangadoctors kunisaidia Kumrudisha mchumba wangu, furaha ya moyo wangu bira kusahau kutoa shukurani zangu kwa best yangu Fatuma kwa kusimama na mimi kwa”shida na karaha”.

Natoa wito kwa mwenye shida na matatizo mbalimbali tembelea website ya kiwangadoctors ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi au piga simu/ WhatsApp +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz