WANAWAKE TU] JINSI YA KUKATA KIUNO KITAN-DANI UKAMAPA RA-HA MWANAUME WAKO AKAPAGAWA KWA UTRAAMU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

WANAWAKE TU] JINSI YA KUKATA KIUNO KITAN-DANI UKAMAPA RA-HA MWANAUME WAKO AKAPAGAWA KWA UTRAAMU

🔴

Sifa kubwa ya mwanamke ni nyonga ndio maana MUNGU akatupendelea na kutupa nyonga nzur na zenye mvuto..na nyonga nzuri na zenye mvuto shart zijuwe kukatwa 👌😀 weeee..upo hapo....
Ukataji wa nyonga(kukata mauno)ni chachandu nzuri sana kwenye MAPE-NZI hasa pale kwenye sita kwa sita sio Mwanamke unafanya MAPE-NZI ki-uno umekikaza kama unachomwa sindano🙄 Nwanamke shart ujue kukata kiu-no ili uumpe raha Mume wako na ujipe raha wewe mwenyewe👌👌

1🔴👌kwanza kabisa unatakiwa kuchagua mkao ambao utakufanya iwe rahisi kwako kukata kiu-no sio kila mkao ni rahisi kwa wewe kukatika::mfano wa mikao rahisi
*kifo cha mende
*mbuzi kagoma /mbuzi KACHOKA 😀
*visusio(yaan kama umemsusia hivi)na mkao wowote utakaobuni wewe MWANAMKE ili iwe rahisi kwako kukata kiun-o
2🔴👌Unapaswa kujua namna ya kukata k-iuno..kunatofauti kwenye ukataji wa kiu-no..cha MUZIKI 😀👍Kuna kile kiuono cha kucheza 👍na Kiu-no cha TENDO LA NDOA(ki-uno cha mapenz/kitandani)
Mwanamke akikata ki-uno cha kucheza hawezi kuisikilizia mb00 kwa ndani lakini , ukikata kiu-o ukikata cha kitandani atahisi uume ukibana na kuachia kama vile ana'endiketa😀😀😀😀😀😀😀👌muli muli muli muli
🔴👌JINSI YA KUIKATIKIA MB00👌🔴👂
Hebu tujaribu hizi za chap-chap
👇👇👇👂👂👌👌😀
(i)-kata kiu-no kama njia ya kumuita kitandani......kwamba lala chali ukiwa na chupi na sidiria kisha panua miguu alafu kunja magoti katika mtindo wa V sasa kata kiun-o na yeye atakufuata na kuaza kazi.....
(ii)-Kata kiu-no kumsaidia.......ukiwa umelala chali(kifo cha mende)akiingiza uume usikate kiu-no hata kidogo, muachie apige tako zake na ukihisi anapunguza speed ndio wakati muafaka wa kuanza kumpa kiu-no taratiiiibu.....utaona ananza kuchangamka....endelea na hakikisha unabadilisha mwebdo yaani kulia-kushoto alafu kushoto-kulia-juu-chini (kama una bell dancing).....utasikia anatoa sauti/miguno ya ajabu-ajabu😀😀😀(ndio utamu wenyewe anaupata hapo).
(iii)-Kata kiun-o kum-tea-se na kumpa raha to the max........Yeye chini wewe juu, mkiwa wote tayari kwa tendo kalia uume half way (nusu) kisha zunguusha kiu-no, yeye atataka kuingiza yote lakini mzuie kwa kurudi juu mapaka kichwani kisha rudia mpaka nusu na zunguusha kiuono tena......akitaka kuingiza rudi juu kama unaitoa uk-e-ni alafu ingiza tena yote mpaka mwisho rid-e kidogo....jisogeze kwa juu kidogo(huku uume wote uko ndani)....mlalie alafu panua miguu ili iwe rahisi kukata kiu-no.....endelea kumpakiun-o huku unampa denda ktk same rythm ya ukatikaji wako.......😀
Jinsi unavyozidi kumjua mwenzio ndivyo utakavyo zidi kuwa mbunifu na utagundua kona za uke wako ambazo utakuwa unazitumia kuubana uume na kujikatia ki-uno ili kujipatia kilele.
Kiu-no kinasaidia sana mwanamke kufika kileleni haraka kuliko mwanaume.
Pia jitahidi sana kuonyesha ushirikiano pindi mb00 ikiingia tu kumani ili kuleta Utamu na kumfanya Mume wako asikuone gogo na apate nguvu ya kukutomba goli la Pili sawa jamani jitahidini sana kuikatikia mb00 ili kufurahia kwa pamoja
👌👌👌👌👂👂😀😀😀😀
🔴MUHIMU🔴
Ki-uno cha TENDO LA NDOA hukatwa kwa kwa chini zaid na kikikatwa makalio ya mwanamke lazima hukaza
Ukataji wa kiun-o kwa ajili ya mwanaume:
HAPA lazima mtoto wa kike ujue timing sio akiingiza tu wewe unaanza kukatika inaboa
Sasa subiri afanye anajua na wewe hapo unaanza kuonyesha mautundu mwanamke unaanza kukatika taratiiibu alafu unaongeza kasi huku ukitoa kisauti cha mahaba hapo lazima aongeeee LUGHA YA MAHABA kama kawaida ,mbele,nyuma,kushoto..👌👌👌👌👌
*******kuwa mmbunifu kwa MUMEO tokomeza kansa ya kuachwa***
🔴NDOA NA IHESHIMIWE NA WATU WOTE 🙏
NA MALAZI YAWE SAFI 🙏


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz