[WAKUBWA PEKEE] KUK0J0A AU KUFIKA KILELENI KWA MWANAMKE -DARASA LA MAHUSIANO - EDUSPORTSTZ

Latest


 

[WAKUBWA PEKEE] KUK0J0A AU KUFIKA KILELENI KWA MWANAMKE -DARASA LA MAHUSIANO


Kama ilivyo kwenye kufika kilele sio wanawake wote wamejaaliwa kufikia Mshindo hali kadhalika sio wanawake wote wanaofika kileleni na kumwaga kama bomba. Sasa kama unataka kujua kama na wewe unauwezo wa kukoj-oa kwa kusikia ut-mu wa ngo-no na kumwaga ka' bomba mumeo atahitaji kufanya kazi ya ziada kufanikisha hilo.
Kuhisi kutaka kuko-joa-Sehemu kubwa ya wachangiaji wamefananisha au kulinganisha hisia za kutaka kufika kileleni na zile za kuhisi kutaka ku-kojoa. Hivi ni vitu viwili tofauti kabisa lakini kama wewe ni mwanamke ambae hujawahi ufika kileleni na hujui hisia za utramu wa ngo-no ni wazi kuwa utadhani hisia hizo za kutaka kuk0joa (mk0jo wa kawaida yaani) ndio kufika kileleni kwenyewe lakini siooo.
Baadhi ya wanwake huwa wanahisi hisia hizo za kutaka ku-kojoa mara tu uu--me unapoingia na hapo ndio huwa wanadhani kuwa huo ndio utraaamu wa Ngo-no unaopatikana kwa kusuguliwa kipele G, vilevile wapo ambao wanapata hisia hizo tendo likiendelea kwamuda mrefu na kudhania sasa wanafikia mshind0 na kuachi makojo (kwa kawaida).....hufurahia wakihisi "nafuu" lakini unapofika kileleni au kuk0joa kutokana na utraaaamu wa ngo-no husikii "relief" (nafuu) kama ile ya ku-empty bladder, unasikia utraaamu wa hali ya juu yaani unaweza kutamani mchezo uendelee tena na tena na wakati huo huo utahisi uk-e wako ukimwenyua mwenyua yaani kama unafunga na kuachia(kama unavyokaza misuli ya u-ke) which huwezi kufanya hivyo unapokojoa.....
Kama umewahi kuchezewa kisimi kwa ulimi na mumeo au hata kujichua kunahisia fulani za utraaamu unazipata sasa hisia hizo za utraaamu unazaozipata pale kisimini ndio ambazo unapaswa kuzipata unapoingiliwa u-keni na mumeo lakini itakuwa tamu zaidi kama vile mara tatu ya utraaamu wa kisimini.
Utraaamu huu wa ngo-no hauelezeki na wala huwezi kuufananisha unless unauzoefu na utraaamu huo via kisimi ndio utaelewa jinsi ulivyo.....kuhisi kutaka kuk0joa na hatimae kuachia mk0jo sio kuk0joa kwa maana ya kufika kileleni, vinginevyo wanawake wasingehitaji wanaume wa kuwatia na badala yake wangekuwa wakinywa maji mengi ili kubanwa mk0jo na kuk0joa ili kuhisi utraaamu wa ngon-o.
Unajua wakati mwingine ngo-no ya kuingiliana (uu-me ndani ya u-ke) huwa ina-irritates the bladder(kifuko cha mk0jo) na kukufanya wewe uhisi kutaka kuk0joa kila unapofanya ngo-no nitakushauri ukamuona"Gynec0l0gist" ili kuhakikisha kuwa huna tatizo la kitibabu ambalo linaweza kabisa kuwa Saratani au inawezekana una tatizo linaitwa 0rg-as-mic dysfunction kwamba hujawahi kupata Kilele kwa namna yeyote ile (kama nilivyosema awali) hivyo basi upata hisia za kutaka kuk0joa na unaweza kufurahia hisia hizo ukidhani ndio unafika kileleni lakini sio kilele bali kibofu chako kimejaa au kimesumbuliwa na kusababisha hisia hizo.
Kwa wanaume huenda wakawa wanahisi kuk0joa kama wanavyokojoa mk0jo wa kawaida kwani inasemekana (nitahakiki hili) kuwa maaanii/sha-hawa zinapita kwenye mrija ule ule ambao mk0jo wa kawaida unapita hivyo kwao kuhisi kuk0joa kama kuk0joa as ku-empty kifuko cha mko0jo haina maana na wanawake wako hivyo, kwani kitundu cha mk0jo kiko kwa nje katikati ya u-ke na kisi-mi(chini ya kis-imi).
Hii huwafanya wanaume wengi kudhania kuwa hisia za utrrramu wa kilele ni kama kutaka kuko-joa lakini ukweli (kutokana na uzoefu) ni kuwa utrrramu wa mapenzi hauelezeki na haufananishiki na kitu chochote sio asali wala sukari.....ila utaelewa kama unajua utrrramu wa kisi--mu alafu ongeza mara 3.....au urrtamu wa kunyo-nywa kichwa cha uu--me kwa ustadi sasa utraaaamu huo uwe mara 5 ndio utrramu wa kilele cha G-sp0t! Unaweza kuzimia..


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz