USHAURI TU WA BURE KWENU MABINTI. - EDUSPORTSTZ

Latest


 

USHAURI TU WA BURE KWENU MABINTI.


nyieee mabinti mnao toka vijijin kuja mjini kutafuta maisha alafu ukapata neema ya wokovu mjini ukipata mchumba jitahidi kuwa mkweli kama kijijin kwenu uliacha mtoto ila kwasababu ya maisha umekuja mjini kutafuta na umewah kuolewaa mara tano uko kijijin kwenu mwambiee mkaka wawatu ajueee kuliko ukajifanya ujawai kufanya mambo hayooo kumbe umeacha watoto kijijin kwenu huyoo mwanamme akijua ukweli aiseee cjui itakuwaje maana wanaume mioyo sio kama yenu 😂awajuagi kusamehe kabsa ohoooo
Siku njema


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz