"Nini hupelekea Mwanamke/binti kukata kiuno kwenye Muziki lakini anashindwa Kitandani - EDUSPORTSTZ

Latest

"Nini hupelekea Mwanamke/binti kukata kiuno kwenye Muziki lakini anashindwa Kitandani

Image result for UTAMU WA PENZI

#DOCTOR👇
"Nini hupelekea Mwanamke/binti kukata kiuno kwenye Muziki lakini anashindwa Kitandani
hasa wa KITANZANIA kuwa mwepesi katika kukata kiuno akiwa anacheza mziki au ngoma au kukatika na mlio fulani lakini binti au Mwanamke huyo huyo ukiwa nae kitandani katika suala zima la kufanya mapenzi ( kungonoka ) anakuwa hawezi huku akiishia tu kulalamika kuwa unamkandamiza au unamnyima pumzi🏃
Kuna mdada mmoja maarufu sana kwa kucheza ngoma za mdundiko huku mbagala kwetu na ambaye anakatika pengine hata kuliko wale wacheza show wa bendi za kikongo au anamzidi hata hayati aisha madinda kwa kuyakata mauno anaitwa binti USINICHEZEE UTAUMIA nimetoka kupumzika nae muda si punde lakini cha kushangaza sikuona yale manjonjo yake zaidi tu ya kila mara nikimtizama machoni naona anatokwa tu na machozi na anagumia kama vile watu tukiwa haja kubwa chooni huku moyo wake ukienda mbio na akipumua kwa juu juu na nimemwacha bado kalala. kifupi hajanifurahisha kwani nilichomtafutia ni yale mauno yake tu kwani awapo stejini hunifanya hata nisimtamani mke wangu aitwae MALIZA ONDOKA.
Je kuna Mwenzangu yoyote labda aliyewahi kukumbana na adha kama hii yangu karibu tujumuike katika kupeana maujuzi.
#DOCTOR_NAOMI👇
✍️ Mashine inauzito wake jukwaani sio kitandani
kwahiyo inapelekea kuwe na ugumu katika kuukatikia mpini au huwa kuna tatizo gani funguka zaidi usiogope kwani hapa ni darasa huru tu.
✍️Yah ule muziki anaoucheza hauji na msukumo wa mikito ya mashine hasa kama sio mzuri katika hilo eneo,sasa huku kwenye kugongana kuna kazi mashine inasukuma hasa na kumbuka kuna stimu pia wewe unakuwa umemlimit kujizungusha anaishia kujinyonganyonga tuu na kugumia ila wapo wenye fani zao
unaweza kama hutojali ukanitajia tu hao wenye fani zao au ni makabila gani labda wanaweza kuhimili kukata kiuno kitandani wakati mpini unateleza😂👈⁉️
✍️Utakuwa ulikuwa unanuka kikwapaa hajafuraishwaa nawewe😂😂😂😂😂👈
✍️Zoezi la kitandani ni la kumuingizia ndani nje ndani nje...
Atakatikaje sasa... stegini pale ni free style haingiziwi chochote ndiyo maana anazungusha vyovyote...
❤️👈 Ndoa na IHESHIMIWE NA WATU WOTE ðŸ™ NA MALAZI YAWE SAFI ðŸ™ MAANA WAASHERATI NA WAZINZI MUNGU ATAWAHUKUMIA adhabu (Waebrania 13 : 4)




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz