-->

Type something and hit enter

author photo
By On

Mchezaji wa kimataifa wa Tanzania anaecheza soka la kulipwa ulaya katika klabu ya genk ya nchini ubelgiji ,kupitia ukurasa wake wa instagram ametangaza jambo jema kwa nchi yake.
MBWANA SAMATTA ameamua kujitolea kuwa balozi wa Elimu nchini ili kuhakikisha elimu ya watanzania inakuwa na tija.

Aidha mbwana samatta katika kuhakikisha hilo amesema atacheza mchezo wa kirafiki kwenye uwanja wa Taifa.

Amesema mapato ya mchezo huo yataenda katika kuendeleza miundo mbinu ya Elimu ili watanzania wapate elimu iliyo bora.
Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment