Type something and hit enter

On






Ndanda FC wamemtema kocha wao, Abdul Mingane.

Habari kutoka ndani ya kikosi hicho zimeeleza, sasa wako katika harakati za kusaka kocha mpya.

“Kweli Ndanda wamemtema Mingange na wanaendelea kusaka kocha mwingine,” kilieleza chanzo.

Mingange alirejea tena Ndanda FC ikiwa katika wakati mgumu wa kuepuka kuteremka daraja na akafanikiwa kuibakiza.
Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment