elru87tYGBGEm Ratiba ya mechi mbali mbali duniani Leo Jumapili march 19 - EDUSPORTSTZ

Latest

Ratiba ya mechi mbali mbali duniani Leo Jumapili march 19

Ajira Mpya zilizotangazwa leo Bonyeza HAPA

Msimamo wa ligi kuu Tanzania Bonyaza HAPA
 

πŸ‘‰England – Premier League

17:00 Arsenal vs Crystal Palace

πŸ‘‰England – FA Cup
15:00 Sheffield United vs Blackburn Rovers
17:15 Brighton & Hove Albion vs Grimsby Town
19:30 Manchester United vs Fulham

πŸ‘‰Spain – Laliga Santander
16:00 Real Betis vs Mallorca
18:15 Osasuna vs Villarreal
18:15 Real Sociedad vs Elche
20:30 Getafe vs Sevilla
23:00 Barcelona vs Real Madrid

πŸ‘‰Italy – Serie A
14:30 Sampdoria vs Verona
17:00 Fiorentina vs Lecce
17:00 Torino vs Napoli
20:00 Lazio vs Roma
22:45 Inter Milan vs Juventus

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
17:30 Union Berlin vs Eintracht Frankfurt
19:30 Bayer Leverkusen vs Bayern Munich
21:30 Mainz vs Freiburg

πŸ‘‰France – Ligue 1
15:00 AC Ajaccio vs Monaco
17:00 Montpellier vs Clermont Foot
17:00 Nice vs Lorient
17:00 Strasbourg vs Auxerre
17:00 Troyes vs Brest
19:05 Paris Saint-Germain vs Rennes
22:45 Reims vs Marseille

πŸ‘‰England – Championship
15:30 Swansea City vs Bristol City

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
14:15 FC Groningen vs SC Heerenveen
16:30 Ajax vs Feyenoord
16:30 Excelsior vs Cambuur
18:45 Vitesse vs PSV Eindhoven
22:00 FC Twente vs AZ Alkmaar

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
16:00 Fatih Karagumruk vs Istanbul Basaksehir
16:00 Sivasspor vs Ankaragucu
19:00 Alanyaspor vs Fenerbahce

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
18:30 Casa Pia AC vs Maritimo
21:00 SC Braga vs FC Porto
23:30 Boavista vs Famalicao

πŸ‘‰Belgium – First Division A
15:30 Royal Antwerp vs Sporting Charleroi
18:00 Oud-Heverlee Leuven vs Anderlecht
20:30 Union St.Gilloise vs KV Mechelen
21:15 KAA Gent vs Eupen

πŸ‘‰Spain – Laliga Smartbank
16:00 Burgos CF vs Sporting Gijon
18:15 SD Huesca vs Real Zaragoza
20:30 Lugo vs Racing Santander
20:30 Villarreal B vs Cartagena

πŸ‘‰Italy – Serie B
18:15 Ternana vs Bari

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
15:30 Eintracht Braunschweig vs Hannover 96
15:30 Hansa Rostock vs Fortuna Dusseldorf
15:30 Sandhausen vs St. Pauli

πŸ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
14:15 VVV-Venlo vs Roda JC Kerkrade

πŸ‘‰Argentina – Primera Division
22:30 Gimnasia LP vs Estudiantes de la Plata

πŸ‘‰Denmark – Superliga
17:00 AaB vs Randers FC
17:00 AGF vs OB
17:00 FC Copenhagen vs Viborg
17:00 FC Nordsjaelland vs Broendby IF
17:00 Lyngby vs AC Horsens
17:00 Silkeborg vs FC Midtjylland

πŸ‘‰Australia – A-league
09:00 Melbourne Victory vs Central Coast Mariners
11:00 Macarthur FC vs Melbourne City FC

πŸ‘‰Switzerland – Super League
16:15 Winterthur vs St. Gallen
18:30 Lugano vs Servette
18:30 Young Boys vs FC Basel

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
19:00 Austria Lustenau vs SK Austria Klagenfurt
19:00 Austria Wien vs Rapid Wien
19:00 FC Salzburg vs SCR Altach
19:00 SV Ried vs Wolfsberger AC
19:00 TSV Hartberg vs LASK
19:00 WSG Tirol vs Sturm Graz

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
17:00 FC Zbrojovka Brno vs Jablonec
17:00 Pardubice vs Teplice
17:00 Slovacko vs FC Fastav Zlin
20:00 Viktoria Plzen vs Bohemians 1905

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili 19 March 2023,ratiba ya Michezo ya leo Jumapili, ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili tarehe 19.3.2023, Michezo ya leo Jumapili asubuhi, Michezo ya Leo,Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili ya Michezo ya Leo,ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumapili tarehe 19.03.2023,ratiba ya mechi za Leo Jumapili Michezo ya Leo,Ratiba ya mechi za leo Jumapili 19/03/2023

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumapili 19 March 2023

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group A
15:00 Saint-Eloi Lupopo vs USM Alger
16:00 Al-Akhdar vs Marumo Gallants

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group B
19:00 Rivers United FC vs Diables Noirs
22:00 Motema Pembe vs ASEC Mimosas

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group C
19:00 Future FC vs ASKO Kara
23:00 FAR Rabat vs Pyramids FC

πŸ‘‰Africa – CAF Confederation Cup: Group D
19:00 AS Real Bamako vs TP Mazembe
19:00 Young Africans vs US Monastir

πŸ‘‰Egypt – League Cup
18:00 Al Mokawloon Al Arab vs Haras El Hodood

πŸ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
19:00 ASF Bobo-Dioulasso vs Rail Club Kadiogo
19:00 Etoile Filante vs US Forces Armees

πŸ‘‰Israel – Premier League: Relegation Group
20:00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Bnei Reineh
21:15 Hapoel Haifa vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Racing Club Abidjan vs Lys Sassandra
21:00 Academia F. Amadou Diallo vs Sporting Gagnoa

πŸ‘‰Ghana – Premier League
18:00 Bechem United vs Karela United
18:00 Hearts of Oak vs Kotoku Royals
18:00 Medeama SC vs Great Olympics
18:00 Nsoatreman vs Accra Lions
18:00 Real Tamale vs Berekum Chelsea

πŸ‘‰Kenya – Premier League
15:00 Kakamega Homeboyz vs Bidco United
15:00 Posta Rangers vs Sofapaka

πŸ‘‰South Africa – Premier League
16:30 TS Galaxy vs Richards Bay

πŸ‘‰South Africa – 1st Division
16:30 Cape Town Spurs vs Pretoria Callies
16:30 Venda vs Polokwane City

πŸ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Akokana vs Jangorzo
18:00 AS GNN vs Nigelec
18:00 Urana vs Espoir

πŸ‘‰Tunisia – Ligue I: Relegation Group
16:30 EO Sidi Bouzid vs ES Hamam Sousse
16:30 Etoile Metlaoui vs AS Slimane
16:30 Stade Tunisien vs CA Bizertin

πŸ‘‰Uganda – Premier League
15:00 Gadaffi FC vs Express FC

πŸ‘‰Saudi Arabia – 1st Division
16:05 AL Khlood vs Al Jabalain
17:15 AL Orouba SC vs AL Sahel SC
18:25 Hajer FC Al-Hasa vs Al Ain
18:45 Al Akhdoud vs Al Hazm
19:05 Ohud Medina vs Al-Qaisumah

πŸ‘‰Senegal – Premier League
19:30 Cneps vs Casa Sport
19:30 Generation Foot vs AS Pikine
19:30 Guediawaye FC vs Stade de Mbour
19:30 US Goree vs ASC Linguere

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
16:40 Al Fujairah vs Dibba Al-Hisn
16:40 Emirates Club vs AL Jazira AL Hamra
16:40 Hatta vs AL Tawon SC
16:45 Gulf FC vs Baynounah SC

πŸ‘‰Zambia – Super League
16:00 Nkwazi va Nchanga Rangers

πŸ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 CAPS United vs Manica Diamonds
16:00 Highlanders vs ZPC Kariba
16:00 Triangle FC vs Herentals FC



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz