MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023 - EDUSPORTSTZ

Latest

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023,matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi, matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi,Michezo ya Jana,mechi za Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana,Matokeo ya Mpira wa Miguu jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi ya Michezo ya Jana Jumamosi,matokeo ya mechi za jana Jumamosi tarehe 04/03/2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023,matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi, matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi,Michezo ya Jana,mechi za Jana Jumamosi.EWURA: Bei mpya za Mafuta kwa mikoa yote Tanzania kuanzia 1 Machi 2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023,matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi, matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi,Michezo ya Jana,mechi za Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana,Matokeo ya Mpira wa Miguu jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi ya Michezo ya Jana Jumamosi,matokeo ya mechi za jana Jumamosi tarehe 04/03/2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana,Matokeo ya Mpira wa Miguu jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi ya Michezo ya Jana Jumamosi,matokeo ya mechi za jana Jumamosi tarehe 04/03/2023

πŸ‘‰Tanzania – Azam Sports Federation Cup
FT Mtibwa Sugar 1 – KMC FC
FT Ihefu SC 2 – Pan African

πŸ‘‰Zanzibar – PBZ Premier League
FT KMKM 4 – 1 Taifa Jang’ombe

πŸ‘‰England – Premier League
FT Manchester City 2 – 0 Newcastle United
FT Arsenal 3 – 2 AFC Bournemouth
FT Aston Villa 1 – 0 Crystal Palace
FT Brighton & Hove Albion 4 – 0 West Ham United
FT Chelsea 1 – 0 Leeds United
FT Wolverhampton Wanderers 1 – 0 Tottenham Hotspur
FT Southampton 1 – 0 Leicester City

πŸ‘‰Spain – Laliga Santander
FT Getafe 3 – 2 Girona
FT Almeria 0 – 2 Villarreal
FT Mallorca 0 – 1 Elche
FT Atletico Madrid 6 – 1 Sevilla

πŸ‘‰Italy – Serie A
FT Monza 2 – 1 Empoli
FT Atalanta 0 – 0 Udinese
FT Fiorentina 2 – 1 AC Milan

πŸ‘‰Germany – Bundesliga
FT Augsburg 2 – 1 Werder Bremen
FT Bochum 0 – 2 Schalke 04
FT Borussia Monchengladbach 0 – 0 Freiburg
FT Mainz 1 – 0 Hoffenheim
FT Union Berlin 0 – 0 FC Cologne
FT VFB Stuttgart 1 – 2 Bayern Munich

πŸ‘‰France – Ligue 1
FT Lens 1 – 1 Lille
FT Paris Saint-Germain 4 – 2
Nantes

πŸ‘‰England – Championship
FT Blackburn Rovers 1 – 0 Sheffield United
FT Cardiff City 2 – 0 Bristol City
FT Blackpool 0 – 0vBurnley
FT Huddersfield Town 0 – 4 Coventry City
FT Luton Town 1 – 0 Swansea City
FT Middlesbrough 5 – 0 Reading
FT Millwall 2 – 3 Norwich City
FT Rotherham United 3 – 1 Queens Park Rangers
FT Sunderland 1 – 5 Stoke City
FT Watford 0 – 0 Preston North End
FT Wigan Athletic 1 – 1 Birmingham City

πŸ‘‰Netherlands – Eredivisie
FT FC Volendam 3 – 1 FC Emmen
FT Feyenoord 1 – 0 FC Groningen
FT FC Twente 3 – 3 SC Heerenve

πŸ‘‰Turkiye – Super Lig
FT Fatih Karagumruk 4 – 3 Sivasspor
FT Trabzonspor 1 – 2 Umraniyespor
FT Kayserispor 1 – 2 Fenerbahce

πŸ‘‰Portugal – Primeira Liga
FT Benfica 2 – 0 Famalicao
FT Estoril 0 – 3 Vizela
FT Portimonense 0 – 1 Sporting CP
FT Chaves 1 – 3 FC Porto

πŸ‘‰Scotland – Premiership
FT Hearts 3 – 0 St. Johnstone
FT Livingston 1 – 4 Hibernian
FT Rangers 3 – 1 Kilmarnock
FT Ross County 0 – 2 Motherwell
FT Dundee United 1 – 3 Aberdeen

πŸ‘‰Belgium – First Division A
FT Kortrijk 0 – 1 Sporting Charleroi
FT Cercle Brugge 3 – 1 RFC Seraing
FT Oud-Heverlee Leuven 4 – 2 Zulte Waregem
FT Standard Liege 2 – 0 Westerlo

πŸ‘‰Spain – Laliga Smartbank
FT Burgos CF 1 – 3 Granada
FT SD Huesca 3 – 0 Levante
FT Tenerife 0 – 1 Eibar
FT Mirandes 1 – 0 Real Oviedo

πŸ‘‰Italy – Serie B
FT Pisa 1 – 1 Palermo
FT Reggina 0 – 1 Parma

πŸ‘‰Germany – 2. Bundesliga
FT Hamburger SV 3 – 1. FC Nuremberg
FT Jahn Regensburg 0 – 1 Fortuna Dusseldorf
FT Sandhausen 1 – 1 Holstein Kiel
FT FC Heidenheim 1 – 0 Darmstadt

πŸ‘‰France – Ligue 2
FT Bordeaux 1 – 1 Saint-Etienne
FT Amiens 1 – 0 Pau
FT Dijon 1 – 0 Grenoble
FT FC Annecy 0 – 3 Metz
FT Le Havre 2 – 1 Laval
FT Niort 2 – 3 Rodez
FT Paris FC 1 – 2 Guingamp
FT Quevilly 1 – 1 Valenciennes
FT SC Bastia 4 – 2 Nimes

πŸ‘‰Scotland – Championship
FT Ayr United 1 – 2 Inverness CT
FT Cove Rangers 0 – 2 Dundee FC
FT Partick Thistle 3 – 0 Raith Rovers
FT Queen’s Park 2 – 2 Greenock Morton

πŸ‘‰Argentina – Primera Division
FT Sarmiento 4 – 1 Rosario Central
FT Union 2 – 0 Estudiantes de la Plata
FT Club Atletico Platense 1 – 1 Central Cordoba de Santiago
FT Gimnasia LP 0 – 0 Colon

πŸ‘‰Australia – A-league
FT Wellington Phoenix 2 – 1 Newcastle Jets
FT Western Sydney Wanderers FC 2 – 0 Central Coast Mariners
FT Western United FC 2 – 1 Perth Glory
FT Sydney FC 1 – 0 Melbourne Victory

πŸ‘‰Greece – Super League
FT Asteras Tripolis 1 – 1 Atromitos

πŸ‘‰Switzerland – Super League
FT Winterthur 1 – 1 Young Boys
FT Luzern 0 – 1 Basel

πŸ‘‰Austria – Bundesliga
FT Austria Lustenau 0 – 2 Sturm Graz
FT SV Ried 1 – 3 Austria Wien
FT TSV Hartberg 2 – 1 Wolfsberger AC

πŸ‘‰Czech Republic – 1st League
FT FC Zbrojovka Brno 1 – 1 FC Fastav Zlin
FT Hradec Kralove 1 – 4 Jablonec
FT Pardubice 1 – 1 Banik Ostrava
FT Viktoria Plzen 1 – 1 SK Sigma Olomouc
FT Sparta Prague 4 – 1 Teplice

πŸ‘‰Africa – CAF Champions League: Group B
FT Al Ahly 3 – 0 Coton Sport

πŸ‘‰Botswana – Premier League
FT Masitoaka 2 – 1 Sua Flamingoes
FT Eleven Angels FC 2 – 1 Gaborone United
FT Extension Gunners 1 – 2 Security Systems
FT Galaxy 2 – 0 Prisons XI
FT Township Rollers 2 – 1 Orapa United FC

πŸ‘‰Israel – Premier League
FT Hapoel Ironi Kiryat Shmona 2 – 2 Maccabi Netanya
FT Hapoel Hadera 0 – 3 Hapoel Beer Sheva
FT FC Ashdod 1 – 1 Bnei Sakhnin
FT Maccabi Bnei Reineh 3 – 2 Sektzia Nes Tziona
FT Maccabi Tel Aviv 1 – 2 Hapoel Jerusalem

πŸ‘‰India – Super League: Play-off
FT ATK Mohun Bagan FC 2 – 0 Odisha FC

πŸ‘‰Ivory Coast – Ligue 1
FT Club Omnisports de Korhogo 1 – 0 AS Denguele
FT Soa 0 – 2 Sporting Gagnoa
FT San Pedro 0 – 2 Stade D’abidjan

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023,matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi, matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi,Michezo ya Jana,mechi za Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi,Matokeo ya Michezo ya Jana,Matokeo ya Mpira wa Miguu jana Jumamosi tarehe 4.3.2023,Matokeo ya mechi za Jana Jumamosi ya Michezo ya Jana Jumamosi,matokeo ya mechi za jana Jumamosi tarehe 04/03/2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023

πŸ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
FT AS Faso/Yennenga 0 – 0 Royal FC
FT ASEC Koudougou 1 – 0 Vitesse FC
FT Racing Club Bobo 1 – 1 Salitas
FT Sonabel 0 – 2 Majestic FC

πŸ‘‰Burundi – Premier League
FT Aigle Noir 2 – 1 Magara Young Boys
FT Sports Dynamic 0 – 1 Rukinzo FC

πŸ‘‰Ghana – Premier League
FT Dreams FC 0 – 0 Karela United
FT King Faisal 2 – 0 Great Olympics

πŸ‘‰Morocco – Botola Pro
FT Difaa El Jadida 0 – 1 FAR Rabat
FT Ittihad Tanger 2 – 1 Olympic Club de Safi
FT Raja Casablanca 1 – 0 Chabab Mohammedia
FT MCO Oujda 2 – 0 Hassania Agadir

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group A
FT Darnes 2 – 2 Al Ahli Benghazi
FT Al-Nasr 2 – 1 Al-Tahaddi

πŸ‘‰Libya – Premier League: Group B
FT Al-Khums 1 – 2 Al-Ittihad
FT Al-Mahalla 1 – 1 Asaria

πŸ‘‰Nigeria – NPFL: Group B
FT Abia Warriors 0 – 0 Rivers United FC

πŸ‘‰Rwanda – National Football League
FT Bugesera FC 0 – 1 Mukura Victory
FT Rwamagana City FC 2 – 0 Sunrise
FT APR FC 6 – 1 Rutsiro FC
FT Police FC Rwanda 1 – 2 Kiyovu Sports

πŸ‘‰Saudi Arabia – Saudi Professional League
FT Damac FC 1 – 2 Al-Taawoun
FT Al Shabab 1 – 2 Al Adalh

πŸ‘‰South Africa – Premier League
FT Richards Bay 0 – 1 Kaizer Chiefs
FT Royal AM 2 – 0 Sekhukhune United
FT Maritzburg United 1 – 2 Cape Town City FC

πŸ‘‰South Africa – 1st Division
FT Baroka FC 1 – 1 MM Platinum
FT Cape Town All Stars 1 – 1 Platinum City Rovers
FT Casric Stars FC 0 – 0 Magesi FC
FT Hungry Lions FC 1 – 1 Cape Town Spurs
FT JDR Stars 1 – 3 Uthongathi FC

πŸ‘‰Uganda – Premier League
FT Onduparaka FC 2 – 1 Gadaffi FC
FT BUL FC 0 – 1 URA FC

πŸ‘‰United Arab Emirates – Division 1
FT AL Oruba 2 – 1 AL Jazira AL Hamra
FT AL-Ramsb1 – 1 Masafi
FT Fursan Hispania 1 – 4 Al Hamriyah

πŸ‘‰Zambia – Super League
FT Chambishi FC 0 – 1 Nkwazi
FT Green Buffaloes 2 – 1 Lumwana Radiants
FT Kabwe Warriors 0 – 1 NAPSA Stars FC
FT Nchanga Rangers 2 – 2 Red Arrows
FT Nkana FC 1 – 1 Prison Leopards
FT Zanaco 1 – 2 Green Eagles

πŸ‘‰Asia – AFC Asian Cup U20: Group A
FT Syria U20 0 – 1 Indonesia U20
FT Iraq U20 0 – 1 Uzbekistan U20

πŸ‘‰Asia – AFC Asian Cup U20: Group B
FT Iran U20 2 – 3 Australia U20
FT Vietnam U20 2 – 1 Qatar U20

Nijuze TV ni App ambayo ukiwa nayo utaweza kutazama mechi za Ligi Kuu Tz Bara (NBC PREMIER LEAGUE) EPL, WORLD CUP, EPL, LALIGA, SERIA, LIGUE 1, BUNDESLIGA na Ligi nyingine nyingi.

The post MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi 04 March 2023 appeared first on Nijuze Mpya.



from Michezo – Nijuze Mpya https://ift.tt/zyt9r73
via IFTTT


Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz