Wema: Siwezi Kuishi Watakavyo Wao “Mimi Sijaona Tatizo Kwenye ile Video na Davito” - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Wema: Siwezi Kuishi Watakavyo Wao “Mimi Sijaona Tatizo Kwenye ile Video na Davito”



Mwanadada Wema Isaac Sepetu.
Baada ya video yake kusambaa akiwa na mwanaume anayejulikana kwa jina la moja la Davito, hatimaye mwanadada Wema Isaac Sepetu amesema watu waache kufuatilia maisha yake.

Akizungumza na Gazeti la IJUMAA, mrembo huyo mwenye mvuto wa aina yake, anasema kuwa, anashangaa watu wanavyomjadili utafikiri wameona kitu gani cha ajabu, wakati yule ni rafiki yake tu kama walivyo rafiki zake wengine.

“Mimi sijaona tatizo kwenye ile video, tulikuwa sehemu tuna-enjoy na Davito ni mshikaji wangu, sasa sijui cha ajabu nini hapo, sitaki kufuatiliwa maisha yangu, naomba waniache kwa sababu siku zote siwezi kuishi vile ambavyo wao wanataka,” anasema Madam Wema.




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz