Lemutuz Afurahia Mpambano wa Mange Kimambi na Lukamba..."Dogo Unanifurahisha Nakutumia Laki Moja" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Lemutuz Afurahia Mpambano wa Mange Kimambi na Lukamba..."Dogo Unanifurahisha Nakutumia Laki Moja"


Reposted from @lemutuz_superbrand LE SUPERBRAND! Huyu my new Hero anaitwa Super Star @lukambaofficial ....I am Impressed baada ya kukusoma leo mwanzo mwisho ...GOOD JOB....PLEASE NAKUOMBA UNITUMIE NAMBA YAKO YA TIGOPESA NIKURUSHIE ZAWADI YAKO YA TSH. 100K ..yaani SHILLING LAKI MOJA ..ili USIJE UKAISHIWA BANDO kwenye hayo Mapambano .....Tahira Kashindwa kabisa Kujibu FACTS ZAKO ZA MSINGI!:....Sikujua kama kuna mtu HAMUOGOPI KAMA MIMI ....hahahahaha.....eti HAJAWAHI KUSHINDWA wakati mpaka leo ameshindwa kuwakamata wale Wanaume 11 waliomuingilia Baba yake kiny.... na Maumb.....na kusababisha ajiue ....HAJAWAHI KUSHINDWA mbona Urithi alipigwa Chini hakupata senti moja?.kwa sababu ni Mtoto wa Nje ya Ndoa aliyoikuta maana Mama yake alijua kuwa anazaa na Mume wa Mtu!...eti hajawahi kushindwa Mbona Dokta Mwele hakumu adopt ili amuachie urithi badala yake aliadopt watoto wengine kabisa 2? aliowaachia Urithi na yeye hayumo? ....Yeye kazaliwa Nje ya Ndoa na mtoto wake wa kwanza kamzaa Nje ya Ndoa DUH! Sasa Kushindwa maana yake ni nini?....I mean Dogo seriously huenda ujasiri wako ukawasaidia wengi ambao wamekuwa wakimuogopa kumbe ni mwepesi kama MOTO WA MABUA na hana lolote HUWEZI KUWA NA AKILI UKAZITUMIA HOVYO MPAKA UKASHINDWA KURUDI NCHINI KWENU na ndio kushindwa kwenyewe huko na ndio UTAHIRA WENYEWE HUO....GOOD JOB LUKAMBA USIKUBALI KUSHINDWA KWA SABABU HANA UWEZO KUKUSHINDA HUWA ANAONEA WAGONJWA TU WA ICU na kuwapost bila ruhusa yao ....KEEP ON GOING LUKAMBA UNAWAPIGANIA WENGI WASIOWEZA KUJIPIGANIA WENYEWE ITS OK WITH GOD! MUCH RESPECT .....Usisahau kunitumia Tigopesa Namba twende sawa sawa! ....STRAIGHT FROM MY AMERICAN SPIRIT! - @lemutuz_superbrand



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz