Rihana Akanusha Kuwa Mjamzito "Kila Mwaka Mnanizalilisha" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rihana Akanusha Kuwa Mjamzito "Kila Mwaka Mnanizalilisha"


Hivi karibuni kumezuka Rumors kuwa @badgalriri (Rihanna) na mpenzi wake @asaprocky wanatarajia kupata mtoto wao wa kwanza, na hii imekuja baada ya ukurasa wa Twitter wa @theacademy kutweet ishu hiyo.

Hasa kuna DM ya shabiki wa mwanamuziki huyo imeenda viral sana kwenye social media,shabiki huyo akiomba kuhudhuria baby shower ya msanii huyo.

Rihanna amejibu “hamkuja kwenye baby showers 10 za mwanzoni!! Kila mwaka mnanizalisha!!”





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz