Niliimarisha Uhusiano Baina Yangu na Babangu, Hapo Awali Chuki ilikuwa Baina Yetu Wawili - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Niliimarisha Uhusiano Baina Yangu na Babangu, Hapo Awali Chuki ilikuwa Baina Yetu Wawili

 


Baraka kutoka kwa mzazi huwa jambo nzuri sana katika maisha ya kila mtu. Watu wengi amboa  huwa na shida za kutowaheshimu wazai hujipata kwenye njia panda maishani kwani laana  sampuli tofauti huwafata kila wanakoenda. Babangu alikuwa ni mtu mkali ambaye hakupenda  mzaha wakati wowote ule. Swala lile lilinipelekea kuwa na msimamo hasi kumhusu kwani mara  mingi sikupenda wala kuzingatia maneno aliyoniambia. Nilienda tofauti na lolote aliloniambia  licha yake kuwa babangu. Swala jingine lililonipelekea kuwa na msimamo mbaya kwa babangu  ni kwamba nlilipokuwa mdogo alikuwa akinipiga kwa sana na hapo mafikira yale yalikuwa  magumu kunitoka akilini. Niliona kila mara kama alikuwa ni mtu mbaya aliyekuwa tu akiependa  kuniadhibu. 

Hali ile iliendelea hadi mahali ambapo nilikuwa mtu mzima. Hatukuwa na uhusiano mzuri kabisa  na babangu. Mamangu mzazi alkuwa kajaribu kadri na uwezo wake kuleta mapatano baina  yangu na baba lakini hakuna lolote lililokuwa likifanya kazi. Dada zangu pia walikuwa  wamejaribu hapo awali kuleta mapatano baina yetu na babangu laikini hakuna lolote lililokuwa  likifanya kazi. Msimamo wangu hasi kuhusu babangu ama kwa hakika ulikuwa hautindgiziki hata  kidogo. Mama kila siku aliwaendea wakuu wa makanisa kwa ajili ya usaidizi lakini nilikuwa bado  sijalegeza kamba. Mwenyewe nilipenda kuwa na uhusiano mzuri na babangu kwani nidye  aliyekuwa mzazi wangu wa kiume lakini wakati ule ilikuwa ni vigumu kweli. 

Siku moja nilijua ningekuja kumtaka baba kwa ajili ya shughuli muhimu za maisha. Chuki baina  yangu nay eye ilikuwa tu ni upotovu wa maadili. Yeye na pia alikuwa na msimamo mbaya 

kwangu kwani hakutaka hata kuniona karibu na boma lake. Hapa mambo yalikuwa  yameharibika kabisa. Harusi yangu ilikuwa inakaribia na ama kwa hakika sengechukua tu mpita  njia na kumuita baba kwani babangu alikuwa uhai kwa hivyo yeye tu ndiye ningeendea kwa ajili  ya shughuli nzima ya harusi yangu. 

Kupitia daktari Kiwanga niliyemjua kupitia matangazo redioni, nilianza kupata mwanga kidogo  wa kuzumgumza na babangu mzazi. Daktari Kiwanga alifanya tambiko la tiba asilia na kunipea  dwa fulani nuliyopaka mkononi na nilipomsalimu baba mkononi, alifurahia sana. Hapo nilijua  

kwamba daktari Kiwanga alikuwa daktari wa Kweli na mtu tegemeo katika maisha yetu ya  kawaida. Nilipanga harusi yangu kwa uwepo wa babangu mzazi asante sana daktari Kiwanga  kwa usaidizi wako huo. Usitaabike na shida za maisha kwani daktari Kiwanga ana suluhu yoyote  ya mahangaiko yako. Ongea nay eye leo upate hudumu unayohitaji maishani. 

Ni daktari wa tiba asilia anyesuluhisha shida mbalimbali katika familia na jamii kama vile  kutopata kazi, kupoteza kazi, kuwa na kismati maishani katika Nyanja mbalimbali kama vile  bishara, michezo ya kamari, kuwa na ndoa dhabiti, kukuwezesha kushinda kesi kotini kwa ajili  ya kupata haki, kufanya uwe mtu wa kuheshimika kwenye jamii, kukulinda kutokana na hasidi  wako ambao hawakutakii mema maishani na kuwa na bahati nzuri maishani. Tiba asilia ya  daktari Kiwanga hufanya kazi kwa muda wa masaa ishirini na manne, hali hii imefanya watu  wengi kupenda tiba yake kwani wengi wameweza kusaidika kutokana na hali yao ya  kusononeka hapo awali. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako,  piga simu kwa nambari +254769404965

Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama  

Tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.






Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz