Kutoelewana Baina ya Wazazi Wangu Kulinikosesha Amani, Mama Alijaa Makovu ya Vichapo Mwilini - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kutoelewana Baina ya Wazazi Wangu Kulinikosesha Amani, Mama Alijaa Makovu ya Vichapo Mwilini



Ni swala ambalo huwa sugu kwenye ndoa nyingi. Ugomvi na vita kwenye ndoa hutokana na  ulevi, kutoaminiana na mambo mengineyo. Jina langu ni Sheila. Ama kwa haklika swala zima la  ugomvi kwenye ndoa lilikuwa limekita miziz kwenye ndoa baina ya wazazi wangu. Kila mara  walipigana makonde nisijue ningeanzia wapi. Baba alikuwa ni mtu mpole na mara nyingi  hakupenda ugomvi na mtu yeyote. Mama kwa upande wake alikuwa ni mtu mpenda kelele  sana na kila wakati alipokosewa hakutulia ama kutaka kufanya mazungumzo kwa ajili ya kupata  suluhu kwa ajili ya ugomvi wao. Kila wakati wangeaza tu kugombana basi ilikuwa ni mwanzo wa  kutupiana makonde mazito mazio. Mara nyingi nilishindwa nimpig baba ama nishikilie mama  kwani haluna aliekuwa mnyonge kwa upande wa kutupa makonde. 

Kila mara filamu hii ilitokea mwendo wa jioni tu baada ya baba kutoka kazini. Mamamgu  hakuwa akitaka kuwajibika kufanya kazi yake kama mke wa nyumba ile na baba aliona kama ile  ilikuwa ni madharau kwale licha ya kuwa kichwa cha familia. Hali ile ilipelekea mama kuwa na  makovu na alama mingi za kupigana. Sikuwa nafurahia vurugumechi ile kwani lilikuwa swala la  aibu sana hata kutazama. Nilijua siku moja ipo mmoja kati yao angeumizwa hata kulazwa katika  kitanda cha watu mahutiti kwenye hospitali kwa hivyo nilikuwa najaribu jinsi niwezavyo  kuwapatanisha katika hali zozote. Ndungu zangu walikuwa mbali kwa ajili ya shughuli za kikazi  basi mimi ndimi nilikuwa peke yangu pale nyumbani. 

Siku moja sarakasi ilianza na mama akapigwa vibaya jambo lilipelekea kulazwa keney hospitali  ya watu walio kwenye hali mahututi kwa muda wa siku tatu. Alipotoka kwenye matibabu  nilidhani kwamba hali ilikuwa keshabadilika lakini hio ilikuwa tu hali ya kuwasha moto. Vurugu  zilibaki tu kwenye ndoa baiana yao. Ilikuwa kama ibada lazima kila siku wangepigana hadi  mmoja wao amwage damu. Nilikuwa kabisa sipendi ile tabia lakini hakuna yeyote aliyekuwa  akishikika kwani hakuna aliyetaka kuambiwa ukweli ama udhaifu wake.

Nilimwelezea rafiki yangu swala hilo na hapo alinielekeza kwa daktari Kiwanga kwa ajili ya  usaidizi. Nilimpigia simu daktari huyu wa tiba ya asilia kwa ajili ya huduma yake kwani hali  ilkuwa mbaya sana kwenye familia ile. Nilifika afisini kwa daktari Kiwanga na kueleza yote  yaliyotokea. Daktari Kiwanga alifanya matambiko ya kurejesha amanin kwenye ndoa na  

kuniambia kwamba wawili wale wangekuwa na mapenzi kama hapo awali. Siku mbili baada ya  kutoka kwa daktari Kiwanga, mambo ama kwa hakika yalikuwa yamebadilika. Ugomvi iliisha  kabisa. Kila wakati walikuwa wanaelewana mambo yao. Walitembea pamoja huku sura za  tabasamu zikiwa usoni mwao. Ama kwa hakika hii ilikuwa dhihirisho kwamba daktari Kiwanga  alikuwa ni daktari tajika wa tiba asilia katika jamii. 

Ni daktari wa tiba asilia anyesuluhisha shida mbalimbali katika familia na jamii kama vile  kutopata kazi, kupoteza kazi, kuwa na kismati maishani katika Nyanja mbalimbali kama vile  bishara, michezo ya kamari, kuwa na ndoa dhabiti, kukuwezesha kushinda kesi kotini kwa ajili  ya kupata haki, kufanya uwe mtu wa kuheshimika kwenye jamii, kukulinda kutokana na hasidi  wako ambao hawakutakii mema maishani na kuwa na bahati nzuri maishani. Tiba asilia ya  daktari Kiwanga hufanya kazi kwa muda wa masaa ishirini na manne, hali hii imefanya watu  wengi kupenda tiba yake kwani wengi wameweza kusaidika kutokana na hali yao ya  kusononeka hapo awali. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako,  piga simu kwa nambari +254769404965

Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com 

Ama  tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.






Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz