Nyota ya Hamisa Yazidi Kungaa, Baada ya Rick Ross Apokea Tuzo Hii Kubwa , Afunguka Haya - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nyota ya Hamisa Yazidi Kungaa, Baada ya Rick Ross Apokea Tuzo Hii Kubwa , Afunguka Haya



Ameandika Hamisa Mobetto:

"Miaka kadhaa nyuma ingekua ngumu kuamini kama binti mdogo kutoka familia ya kawaida angeweza kufanya mambo makubwa anayoyafanya sasa hivi, ilikuwa ngumu kuamini kuwa mchango wake kwenye tasnia ya mitindo na burudani ingekuwa recognized na taifa, achilia mbali bara na dunia kwa ujumla.

Ziangalie tuzo hizi kama alama ya matumaini ya kuwa unaweza kuwa chochote unachotaka kuwa, unaweza kufika popote unapopawazia, ukiweka focus, dua na jitihada.

Shukrani zangu za dhati kwa kila mmoja aliyechangia binti yule mdogo kuwa Hamisa Mobetto leo hii. Upendo wenu upo ndani, uvunguni kabisa moyoni mwangu, Nawapenda Saaaana ❤️❤️❤️ Shukrani sana kwa mashabiki zangu kwa kura zenu. You Guys are the best! 🥰"





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz