Mange Kimambi Atangaza Mshindi Aliyeshinda Kutengeneza Logo ya App yake - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mange Kimambi Atangaza Mshindi Aliyeshinda Kutengeneza Logo ya App yake


Basi jamani mshindi kapatikana. Hiyo logo ya kwanza ndo imeshinda ila tunabadilisha rangi tutatumia rangi za hiyo logo ya pili. Logo #1 kashinda $200. 

Huyo mwenye logo ya pili ntampooza kwa $50 kwa kutumia rangi zake.

Jamani naomba msinitumie tena logo maana mnakuwa mninifanya naweweseka tu… hivi mnatujua Pisces jinsi tunajua kuchange minds all the time? Sisi kumake decision huwa ni mtihani kwa hiyo mnionee huruma. Msinionyeshe logo ingine yoyote. 

Ahsanteni wooote mlioshiriki.

Mlioingia 30 bora za hizi logo naomba unitumie logo yako uliyonifanyia weka na contacts hapo hapo kwenye logo then ntaposti kuwatangaza maana tayari nafatwa kuulizwa contacts zenu. Watu wananitumia logo nilizoposti wanauliza nani katengeneza hii? Alafu sasa nashindwa kutoa majibu maana sikumbuki ipi ni ya nani. Jamani nimesema waliongia ile kumi bora ya batch ya kwanza, ya pili na ya tatu tu, sio woote maana mko mamia sitaweza kuposti woote.  




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz