Jinsi Nilivyo Imarisha Biashara Yangu ya Hotel Baada ya Kukutana na Daktari Kiwanga - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jinsi Nilivyo Imarisha Biashara Yangu ya Hotel Baada ya Kukutana na Daktari Kiwanga





Ama kwa hakika huwa ni ndoto na maoni ya kila mwanabiashara kujiendeleza na kufanya biashara ambayo itamletea faida kila wakati katika hali yoyote ile. Hii ilikuwa tofuati sana kulingana na biashara yetu ya hoteli. Kwa jina ni Milkah kutoka Nairobi. Mimi pamoja na mume wangu tulikuwa na hoteli katikati ya jiji la Nairobi na mara nyingi biashara ile haikuwa na mafanikio yeyote.

Faida tuliyotarajia kutokana na biashara ile ilikuwa ni finyu sana na kwa mara nyingi tulijiuliza ni vipi tungeweza kufanya ili biashara yetu ifike viwango vya biashara nyinginezo zilizokuwepo kando yetu.
Mume wangu kila siku alikuwa akijitia moyo kwamba biashara ile ingenawiri pakubwa lakini jinsi siku zilivyosonga, ndivyo mambo yalivyokuwa hata mabaya zaidi. Sikuwa na jambo jingine la kufanya ila kuendelea na biashara ile kwani nilikuwa na imani kwamba mambo yangebadilika.

Ama kwa hakika mambo hayakuwa mazuri upande wetu kibiashara. Mara mingi nilikuwa nikimshauri mume wangu tufunge biashara ile na kufungua nyingine ambayo ingeleta faida hata zaidi lakini mume wangu aliona wazo langu kama potovu na liliso na msingi wowote

Biashara ile ilifanya tuanze kuwafuta wafanyikazi wetu mmoja baada ya mwwingine kwa kuwa hakukuwa na pesa za kuwalipa kwani biashara ile haikuwa inaleta faida yeyote kabisa.

Nilikuwa kila siku nasoma mitandaoni nakala mbalimbali jinsi ya kufanya biashara inawiri lakini zile njia ambazo nilikuwa Napata mtandaoni hazikusaidia hata kidogo. Tuliamua kutafuta ushauri wa kufanya biashara kutoka kwa kampuni tofauti za kupea watu wosia wa kufanya biashara lakini zote hazikuwa zenye mafanikio yeyote.

Isitoshe kwani tulikuwa tukiwajaribu pia
wanadini tofauti tofauti kwa ajili yamaombi ya kutuwezesha kufanya biashara lakini hali ilikuwa ngumu.

Wafanyibiashara wenza waliendelea kupata faid si haba kwa sababu biashara yetu ilikuwa imedhofika kabisa. Mimi pamoja na mume wangu tulikuwa tumepoteza matumaini kabisa ya kufanya biashara kabisa.


Kwa kweli siku yetu haikuwa imefika. Hatukuwa na moyo wa subira hata kidogo kwani tulitaka biashara ile iweze kunawiri ambapo tungefungua biashara nyinginezo baadae. Tuliweza kumsikia daktari Kiwanga kupitia Radio. Nilichukua nambari yake na kujitwika jukumu la kuwasiliana naye. Alininialika afisini pake mjini Nakuru na hapo nikajitwika jukumu la kufika
pale.

Daktari Kiwanga alinishughulikia na kunipa hakikisho kwamba biashara yetu ingeimarika katika kila hali na hata wapinzani wetu kibiashara wangechanganikiwa.
Baaada ya siku tatu kutoka kwa dktari Kiwanga, biashara yetu ilianza kunoga. Wateja walifurika na hata mara nyingine bidhaa zilikwisha pale hotelini. Baada ya mwezi moja, tulifungua hoteli sawia na ile na ambapo pia ilikuwa inaleta faida tele.

Ama kwa hakika daktari Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika kila hali maishani. Mungu abariki daktari Kiwanga!

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali
usingizi ama maisha bora yenye matamanio.

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965

barua pepe kiwangadoctors@gmail.com


ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz