Jenipher Kanumba "Ndio Sijawahi Fanya Mapenzi na Mwanaume Yoyote , Mimi ni Bikira" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jenipher Kanumba "Ndio Sijawahi Fanya Mapenzi na Mwanaume Yoyote , Mimi ni Bikira"

Ndio sijawahi fanya mapenzi na mwanaume yoyote , Mimi ni bikira, Mama Sijui kama ana jua au hajui ila
ukweli ndio huo - JENIPHER KANUMBA.


Una neno gani kwake?





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz